Announcement

Collapse
No announcement yet.

Galaxy GTX 275 OC ได้ 3D แค่นี้มันน้อยไปมั้ยอ่ะ ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Galaxy GTX 275 OC ได้ 3D แค่นี้มันน้อยไปมั้ยอ่ะ ??

เนื่องจากพึ่งไปถอยตัว GALAXY 275 OC มา แต่เหลือแค่ 2 พัดลมเองเศร้านิดหน่อยแถมสีอย่างกับขนมแน่ะ = ="

พอได้ปุ๊บก็เลยลอง Test 3DMark06 แต่ได้คะแนนแค่ประมาณ 15800 เอง มันถือว่าน้อยไปหรือเปล่าครับ ? (ไม่ได้ลาก ไม่ได้ไปยุ่งอะไรกับไบออสเลย)

แต่เผอิญเห็นรีวิวของคนที่ซื้อมาแต่ละคนคะแนนบินไปที่ 17000-19000 ทั้งนั้นเลยสงสัยว่าคะแนนของผมมันต่ำไปหรือเปล่าหว่า ก็เลยมาถามท่านทั้งหลายดู
    ปล.ใช้กับซีพียูตัว Q9550 กับ เมมบอร์ด P5QL-Pro ครับ

ว้าวได้ของใหม่นี้
    อย่าเอาไปเปลียนนะ
    แล้วจะรู้ว่าโง่ขนาดไหน
    เพราะเคยมีคนเอาไปเปลี่ยน5555
    ของเขาดีจริงๆๆ

Comment

เรื่องOC ผมไม่รู้เพราะผมให้ครูที่โรงเรียนลากให้แจ่มเลย

Comment

น่าจะปกติเพราะเทสๆ เดิมๆ ไม่ได้ oc ใดๆ
        ขอดูรูปหน่อย ว่า Score ต่างๆ ผิดปกติรึปาว นะ

Comment

พี่อยู่อิม สำโรงปะ
          แนะนำร้านคอมให้ทีสิที่สำโรงอะ (นอกเรื่องละเรา)

Comment

ได้มากกว่า ASUS GTX275 STD 200 คะแนน ปกติครับ

Comment

จขกท.คับ ผมอยากเห็นรูปตัวเป็นๆของสองพัดลมอ่ะ

ถ่ายมาให้ดูหน่อยได้มั้ย??

Comment

ถ้า 4 หัว 18k+ นะผมว่า

Comment

แบ่งๆกันดู พยายาม up อยู่คับ MB P5QL Pro เหมือนกัน
                  Attached Files

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                    ถ้า 4 หัว 18k+ นะผมว่า
                    ลุงเอามาลงบ้างดิ 20k+ อ่ะ

Comment

Originally posted by Nihilus View Post
                      ลุงเอามาลงบ้างดิ 20k+ อ่ะ
                      เอา Q9650 มายืมหน่อยดิ

Comment

Working...
                      X