Announcement

Collapse
No announcement yet.

- อยากซื้อ ราคาส่ง SD CArd ที่พันทิพย์ ทำยังไงครับ ? -

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• - อยากซื้อ ราคาส่ง SD CArd ที่พันทิพย์ ทำยังไงครับ ? -

ต้อง ซื้อ SD CARD ( เคย ซื้อ อัน ละ 220 ) 2 G (แบบ Micro Sd มี SD + MINI SD Adapter)

ถ้า ต้องการซื้อ เยอะๆ แต่ไม่เยอะมาก ให้ได้ ราคา ต่ำ กว่า 220 นี่ ต้องไป ติดต่อ ที่ ร้านไหนหรือครับ

ขอบคำแนะนำด้วยครับ

( อาจจะ มากกว่านั้น หาก ระดับชั้น อนุมัติให้งบ) ( ซื้อ เพื่อ ให้นักเรียน ใช้ใน โรงเรียนครับ)

ผมซื้อ อันละ170เอง ของ kingston ที่พันทิพย์ ร้านที่มันขายแฟลชไดร์ฟเยอะๆอะ แต่ไม่รู้ตอนนี้ราคาขึ้นรึเปล่า

Comment

Working...
    X