Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามราคาครับ เอาชัวร์ๆ (GTX260 , GTX275)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามราคาครับ เอาชัวร์ๆ (GTX260 , GTX275)

มาถามราคาการ์ดจอครับ ราคามือหนึ่งนะครับ
    คือ 2 ตัวนี้
    1.GTX260 (216)
    2.GTX275

เอาชัวร์ๆนะครับ จะสอยแล้ว ถ้าเป็นไปได้อยากได้ของ Galaxy อ่ะครับ

แล้วจะหาซื้อได้ที่ร้านไหนหรอครับ

ขอบพระคุณมากครับ

อ่า ๆ ๆ

ผมไปซื้อที่ Jedi มาคับ 7550.-

แต่ผมประกอบคอมที่นั้น+จ่ายสด เลยได้ลดอีกนิดนึง

Comment

ลืม ๆ ตัว GTX 260+ http://www.ascenti.co.th/galaxy_arc-vga-gtx260+.html

Comment

มีคนอยากทราบราคาเหมือนกันเลย

ฝากไว้อีก 2 ตัว นะครับ

Asus GTX260 กับ XFX GTX 260

ราคาเท่าใด

Comment

http://www.busitek.com/forms/pricelist.html

ขายตรงตามราคาหน้าเว็บเป๊ะๆ ร้านนี่

Comment

ขอบคุงคร้าบบบบ

Comment

ตังเยอะล่ะสิ

Comment

ขอโทษครับขอยืม บอร์ดประกาศขายสินค้าหน่อยครับ XFX GTS250 512MB ราคาถูกครับเพิ่งไม่ถึงเดือน ขายมัน 3,500 บาทครับ ใหม่มากครับ พอดีได้การ์ดใหม่มา เลยไม่ได้ใช้ครับ ขายถูกๆ ประกันเหลือบานเลย เพราะซื้อมาเดือนเดียว พอดีมือถือพังครับ GOLF_GAP_24725@HOTMAIL.COM แอดมาถามละเอียดได้ครับ ถ้าถูกใจ จะให้เบอร์ ออฟฟิศนะครับ

550 POWERSUPPLY GIGGABYTE วัตแท้นะครับ ซื้อมาพร้อมกันใหม่มากๆๆ

Comment

7500 แถมซิ้ง 2200
                  O_O

Comment

260+ เห็นมีของเข้าทุกร้านแล้วนะครับ อิอิ

Comment

ยัดสินใจละ ไปส่องมาละ inno3d GTX275 ราคา 9,100 ไปสอยพรุ่งนี้ ชัวร์ เอิ๊กๆ

ปล.ดูผลทดสอบมาละ แรงกว่า 280 นิดเดียว

Comment

Originally posted by alexaob View Post
                        ตังเยอะล่ะสิ

ยังเจ็บใจอยู่เลยครับ 9600GT ซื้อมา 7,000 ราคาสมัยออกมาแรกๆ = =" ถ้าตอนนี้ได้ GTX260 เลยนะเนี่ย

Comment

Originally posted by Firedevilz View Post
                          ยังเจ็บใจอยู่เลยครับ 9600GT ซื้อมา 7,000 ราคาสมัยออกมาแรกๆ = =" ถ้าตอนนี้ได้ GTX260 เลยนะเนี่ย
                          ธรรมดา...

ผมซื้อ 8800GTS G80 เมื่อปีก่อนโน้น.........น ราคา 11000 ซิ้งค์อีก 1600 ขายตอนนี้รวมกันได้สามพันหน่อยๆ เลยไม่ขายแล้วเอาให้น้องไปเล่นต่อดีกว่า

งบขนาดนั้น ถ้าตอนนี้แทบจะขี่ 285 แล้ว

อีกไม่นาน 260 ก็ต้องเหลือตัวละ 3-4000 ตามธรรมดาของโลก
                          Last edited by gidd009; 20 May 2009, 02:21:21.

Comment

ยังอยากจะได้ 275 SC อีกตัวนะเนี่ยจะได้ลอง 3 way SLI สงสัยต้องรอไห้ราคาลงอีกสักหน่อย

Comment

Originally posted by gidd009 View Post
                              ธรรมดา...

ผมซื้อ 8800GTS G80 เมื่อปีก่อนโน้น.........น ราคา 11000 ซิ้งค์อีก 1600 ขายตอนนี้รวมกันได้สามพันหน่อยๆ เลยไม่ขายแล้วเอาให้น้องไปเล่นต่อดีกว่า

งบขนาดนั้น ถ้าตอนนี้แทบจะขี่ 285 แล้ว

อีกไม่นาน 260 ก็ต้องเหลือตัวละ 3-4000 ตามธรรมดาของโลก
                              นั่นละครับ เดี่ยวผมจะซื้อมาใช้ ห้าห้า ใช้ทีหลังถูกก่า า า

Comment

Working...
                              X