Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามว่า OC Ram to 1200 ดีไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามว่า OC Ram to 1200 ดีไหม

-M/B(M4N78 PRO) บอกว่าใช้ Bus 1066 DIMM support per chanel , ถ้า 800 DIMM support Dual chanel
    จะถามว่าใช้ Bus 800 ทำ Dual หรือว่า OC to 1200(ใส่2ตัว แต่ไม่รู้ว่ามัน Dual กันไหม) อันไหนจะวิ่งไวกว่ากันครับ

ถามว่าดีมั้ย ดีครับ 1200 ดีอยู่แต่แรมไปไหวรึป่าว + ต้องใช้ไฟขนาดไหน อัดไปนาน ไฟสูงๆ มีเคลมนะ อิอิอิ
    อัดโช พอไหว แต่เล่นจริง 1000 cl 5 พอแล้ว

Comment

งงกะคำถามแฮะ

Comment

งง OC หรือไม่ OC แรมคู้ดีกว่าครับ+oc แรงเลย

Comment

แรงครับ

Comment

มัน dual อยู่แล้วครับ

Comment

DUAL ชัวร์ ใส่แรมแบบไหนมันก็ทำ DUAL ได้

Comment

Working...
              X