Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>> MY Brute <<<<< เกมใหม่มาแรง !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• >>>>> MY Brute <<<<< เกมใหม่มาแรง !!!

MYBRUTE !!!

เป็นเกมต่อสู้ที่สามารถเล่นได้ทุกคนวิธีการเล่นไม่ยากมาเริ่มกันเลย

เริ่มที่ my Brute <<<<<< กดสมัครที่ลิ้งนี้เลย

1. ใส่ชื่อตัวละคร และเลือกตัวละครที่เราชอบ ทางขวามือ แล้วกด Validate เลย

2. หลังจากสร้างตัวเสร็จเป็นที่เรียบร้อยแล้วก็จะเข้ามาที่หน้าจอส่วนตัวของเรา

3. ให้หาคำว่า Arena กดเข้าไปเราจะไปหาคนมาสู้กับเราได้ !!!

4. หลังจากเข้ามาแล้วเราสามารถเลือกคู่ต่อสู้ำได้เลยตามใจชอบ เล่นครั้งแรกจะสู้ได้ 6 ครั้ง วันต่อไปสู้ได้ 3 ครั้ง

ตอนต่อสู้กันเกมส์จะสุ่มใช้อาวุธ สุ่มใช้สกิวมาให้เรามาลุ้นกันว่าจะได้ท่าไหนแรงๆกันบ้าง !!! ^-^

เกมใหม่ที่ตัวละครน่ารักน่าเล่น ส่วนใครสนใจอยากทราบสกิว หรือปัญหาต่างๆถามได้ตลอดเลยนะคับ ^^

ขอให้เครดิตกับบางรูปที่ผมเอามาด้วยนะคับ

ขอให้สนุกกับเกมใหม่

ใครเล่นแล้วอย่าลืมตั้วพาสด้วยนะคับ

กันคนอื่นมาเล่น

Thx

Comment

Working...
    X