Announcement

Collapse
No announcement yet.

TOT 3M 590 เวิร์คไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• TOT 3M 590 เวิร์คไหมครับ

ผมเลิกใช้มาได้ซักพึกนึงแล้ว พอดีเขาส่งใบปลิวมาแจ้ง ก็เลยสนใจ(นิดนึง)ว่าของเขาดีจริงป่าว

ใครใช้อยู่บอกทีนะครับว่าเน็ทใน/นอกเน่าไหม หลุดบ่อยป่าว โหลดบิทบล็อกอยู่เท่าไร แล้วอัพได้เท่าไร

เผื่อดีจะได้กลับไปใช้อีก

ผมใช้อยู่ 690 บาท (รวมค่าสาย 100) + โทรฟรี จ่ายจริงเดือนละ 740 บาท
    Load Bit วิ่ง 240-260 kb/s (ผมว่าดีนะทำให้เล่นเน็ท + เกมส์ online ได้สบาย)
    Load ไฟล์ทั่วไป วิ่ง 320-340 kb/s (พอๆกับค่ายอื่น)
    เข้าเว็บนอกในก็ปกติครับ
    หลุดหรือไม๋อยู่ที่ router ครับ ถ้ามันร้อนมากๆโอกาศหลุดจะเพิ่ม

Comment

ดันให้ กำลังคิดอยู่เหมือนกัน ว่าจะไปเพิ่มดีป่าว แต่ต้องเพิ่มสัญญาอีกหนึ่งปี

Comment

เวงกำ บล็อกบิทอีกแระ วัยรุ่นเซ็ง

Comment

มันคือ เน็ตร้องไห้ TOT

Comment

ใช้อยู่

Comment

ฝนตั้งเค้า เราก็หลุดซะ เห็นไฟเน็ตติดดีใจไม่ทันถึงวิหลุดละครับ

Comment

ผมใช้ได้แต่1mb สาเหตุช่างบอกไกลเกิน สัญญานมาไม่ถึง

Comment

บล็อกบิทเช่นเคยครับ ทุกอย่างก็ตามท่านนี้บอก Deenkung

Comment

ที่หอผมโลหด bit สุดตรีนได้ 25x k อะ
                    Last edited by dordeg; 19 May 2009, 18:32:07.

Comment

3MBก็ดีครับแต่มันวิ่งแค่2.70mbเอง

Comment

แล้ว แต่บ้าน แล้ว แต่ศูนบริการใกล้บ้าน คุณ นั้นๆ ด้วย นะครับ และ3m <<< สำคัญสุดครับ

ของผมพอดีมันมาตั้งจุดดึงสัญญาณให้ใหม่ เลย แรงดีไม่มีตก ครับ
                        แล้วไม่บล้อคความเร็วโหลดบิท ด้วย ครับ

Comment

วันนี้ลองวัดความเร็วดูมาแค่1.8mbเซงสุดๆๆ

Comment

บ้าน ผม วิ่ง แค่ 1.5 ~ 2.5 mb เอง ครับ TT

Comment

เพิ่งไปup speedมาเมื่อ2วันก่อน วันแรกโหลดได้26x-27xkb/sec วันต่อมาได้23x-25xkb/sec
                              พอลองเข้าไปดูที่ dsl connec ความเร็วที่มันให้มาวันแรก 2560/512 วันต่อมา 2208/512 เวรกรรมจริงๆ ความเร็วมีการลดลงอีก ขอ3mb ลดมาจนเหลือ 2.2mb
                              ไม่รู้ว่าวันต่อไปมันจะลดลงอีกเท่าไหร่นิ ถ้าลดอีก มีโทรไปโวยแน่ๆ

Comment

Working...
                              X