Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับประกันของ com7

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับประกันของ com7

เมนบอร์ดกลับบ้านเก่าไปแล้วครับ ECS BLAK 780 GMA-V1.1 ดับไปดื้อ ๆ

ซื้อที่ร้าน BIG IT ถ้าเราจะเอาไปเคลมต้องผ่านร้านก่อนหรือเปล่า หรือไปที่ COM7 ได้เลย

แล้ว COM7 มีสาขาอยู่ตรงใหนบ้างครับ

ผมอยู่แถว ๆ ซีคอนเเสคว์น่ะครับผม จะไปที่ใหนดีถึงจะใกล้

รบกวนด้วยน่ะครับผม

ขอบคุณครับ

ผมว่าส่ง COM7 เองน่าจะเร็วก่าส่งผ่านร้านนะ

Comment

ผมว่าไปที่ศูนย์ com7 เลยดีกว่าครับ
      ถ้ามีของเขาอาจจะเปลี่ยนให้เลยครับ

ผมเพิ่งไป com7 มาเมื่อวานนี้เองครับ
      ตอนแรกก็นึกว่า Mb เสียเหมือนกัน
      แต่เขาเช็คแล้วไม่เสียครับ

ผมนั่งเรือไปนะครับง่ายดีครับ
      ลงตรงท่าคลองตันครับ
      เดินขึ้นมาแล้วเดินข้าวสะพานคลองแสนแสบไป
      อยู่ซอยแรกครับเข้าไปนิดนึงอยู่ซ้ายมือครับ

Comment

Working...
      X