Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาเมาส์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหาเมาส์

สวัสดีครับสมาชิกชาว ocz ทุกท่านผมมีเรื่องอยากปรึกษานิดหนึ่งครับ พอดีซื้อเมาส์มาจากตะวันนาเป็นเมาส์ ยี่ห้อ Oker model : L7-15 ที่สามารถปรับค่า dpi ได้ 500 dpi, 1000 dpi, 2000 dpi ผมเอามาต่อเครื่องบ้านแล้วใช้ไม่ได้ได้ ตอนแรกมันก็ Autorun น่ะครับ แต่สุดท้ายก้อไม่ผ่าน (Os ที่ใช้ Windows Xp Sp3 (Truefaster ) แต่ผมมาลองต่อที่ออฟฟิส เป็น Xp Sp2 ธรรมดาใช้ได้เฉยเลย อยากขอคำแนะนำด้วยครับ หรือว่าถ้าใคร driver ขอด้วยน่ะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ดันครับ

Comment

Working...
    X