Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะอัพคอมขอความรู้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะอัพคอมขอความรู้หน่อยครับ

คือสเปคเดิมผมมี 7750be+2gb kingston+320gb hitachi+Gview titanium 500w+a780gm-a ครับคือผมจะไปซื้อการ์ดจอมีงบ4000+-500 ผมเล็งรุ่น HIS4830อยู่อะครับ อยากทราบว่ามันจะใส่กันได้ไหม
    ขอบคุณครับ

ดันๆ

Comment

ใส่ได้

Comment

ขอบคุณครับ
        แล้วมีการ์ดตัวไหนแนะนำบ้างไหมครับ

Comment

แล้วอีกหนึ่งอย่างคือpsuจะจ่ายไฟพอไหมครับ

Comment

แปลกแฮะ ไม่มีใครมาดัน 4770 หรอ เราดันเอง
            ATI HD4770 เอามาเก็บ 4830 ลงไปซะ อิอิ
            ถูกกว่าด้วยแต่ไปหาให้ได้ละ ที่เหลือเก็บไว้กินข้าวได้หลายมื้อนะ

Comment

อืมๆ

Comment

วันนี้ไปซื้อมาแล้วครับเกือบยัดลงเคสไม่ได้การ์ดยาวจังHD4770หมดทุกร้านเลยครับtkcomบอกอีกประมาณ1เดือนของเข้าผมเลยซื้อHD4830มาแต่ทำไมพัดลมมันเบาๆยังไงไม่รุเปิดเเปปเดียวไป63แล้วอะครับ

Comment

แล้วPSUจะจ่ายพอไหมนี้

Comment

ดันๆ ช่วงนี้ผมเข้าเว็บไม่ค่อยได้เลยเฉพาะเว็บนี้นะใช้เน็ตของmaxnet

Comment

Working...
                    X