Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับเกม Terminator Salvation ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับเกม Terminator Salvation ครับ

อยากทราบว่าเกมมานจะออกเมื่อไหร่ครับ อยากเล่นมากเลย ภาพสวยจิงๆ

PC รอไปก่อนครับแต่ตอนนี้ของ XBOX 360 เค้าลุยกันพุนหมดแล้วแต่ผมว่าภาพไม่ค่อยสวยนะ

Comment

กำหนดออกวันนี้ครับแต่จะเข้าไทยเมื่อไรไม่ทราบเหมือนกัน

Comment

ดูtrailerในเกมแล้วภาพก็สวยนะครับมากด้วย

Comment

Gamespot ให้แค่ 5.0
          เหอๆ อนาถได้ใจ

Comment

คะแนนเกมได้แค่ 5.0 เอง หรือเนี่ย
            อืม...
            แต่ผมดูตัวอย่างภาพยนต์ที่จะเข้าฉาย แล้ว
            ผมว่า ไม่รู้สึกอยากดูเลย ดูท่าจะไม่มันเท่าไร
            ทำไม หนอ หนังเรื่องนี้ ยิ่งสร้าง ยิ่งห่วยลงหว่า

Comment

Originally posted by dragon_horse View Post
              แต่ผมดูตัวอย่างภาพยนต์ที่จะเข้าฉาย แล้ว
              ผมว่า ไม่รู้สึกอยากดูเลย ดูท่าจะไม่มันเท่าไร
              ทำไม หนอ หนังเรื่องนี้ ยิ่งสร้าง ยิ่งห่วยลงหว่า
              ผมก็เป็นเหอๆ 3ภาคแรก อยากดูมาตลอด แต่พอภาคนี้กลับเฉยๆกับมันแล้วอ่ะ เหอๆ
              สงสัยเป็นเพราะอาร์โนล์ไม่ได้เล่นด้วย .... เกี่ยวเปล่าหว่า - -
              แต่จากภาค1-3 ผมว่ามันดีขึ้นเรื่อยๆนะ แต่ผมชอบภาค2สุดอ่ะ เหอๆ

Comment

Originally posted by smarte View Post
                ดูtrailerในเกมแล้วภาพก็สวยนะครับมากด้วย
                เดียวท่านลองของจริงแล้วจะรู้ครับผมลองบน XBOX แล้วภาพไม่ค่อยเท่าไร

Comment

ดูเกมเพลย์แล้วก็งั้นๆอ่ะครับ - -''

Comment

ตอนแรกคิดว่าหนุก ตอนนี้ ชักไม่แน่ใจละ

Comment

เว็ปบิทชั้นนำมาแล้วครับ

Comment

กินเครื่องได้โหดจิงๆ

ความต้องการขั้นต่ำ

Processor: Pentium Dual Core E2180 (2 GHz)/AMD Athlon 64 X2 4200+ (2.2 GHz)
                        Memory: 1 GB
                        Hard Drive: 8+ GB Free
                        Video Memory: nVidia GeForce 8 series/AMD Equivalent (Shader Model 3.0)
                        Sound Card: DirectX 9.0c compatible sound cards
                        DirectX: 9.0c
                        Keyboard & Mouse
                        DVD Rom Drive

ความต้องการที่แนะนำ

Processor: Intel Core 2 Quad Q9550 (2.83 GHz)/AMD Equivalent
                        Memory: 2 GB
                        Hard Drive: 8+ GB Free
                        Video Memory: NVIDIA GeForce series 200/ AMD equivalent (Shader Model 3.0+)
                        Sound Card: DirectX 9.0c compatible sound cards
                        DirectX: 9.0c
                        Keyboard & Mouse
                        DVD Rom Drive
                        Controller support: Microsoft X360 USB game pad preferred

แต่!!!! ดูเหมือนจะยังมีปัญหา ตัวติดตั้งใช้ไม่ได้นะ

http://www.vr-pcgames.com/index.php?...d=719&Itemid=1

Last edited by legendofsud; 21 May 2009, 10:20:34.

Comment

แดกซะขนาด ใครจะไปเล่นไหวเนี่ย ยิ่งกว่าจีทีเออีก - -

Comment

Originally posted by Tunza! View Post
                            ผมก็เป็นเหอๆ 3ภาคแรก อยากดูมาตลอด แต่พอภาคนี้กลับเฉยๆกับมันแล้วอ่ะ เหอๆ
                            สงสัยเป็นเพราะอาร์โนล์ไม่ได้เล่นด้วย .... เกี่ยวเปล่าหว่า - -
                            แต่จากภาค1-3 ผมว่ามันดีขึ้นเรื่อยๆนะ แต่ผมชอบภาค2สุดอ่ะ เหอๆ
                            ผมคิดเหทือนท่านเลย อิอิ

ว่าแต่spec ไมมันโหดจังหว่า

Comment

มาแล้วคราบบบบบบบบบบบบบ

Comment

Working...
                              X