Announcement

Collapse
No announcement yet.

sims3 ต้นไม้เพี้ยน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• sims3 ต้นไม้เพี้ยน

ครับตามรูปเป็นกระดาษสี่เหลี่ยมเลย
    ใครเป็นบ้างครับ หาวิธีแก้ไม่ได้ครับผมมม
    [IMG][/IMG]

รอคนเล่นแล้ว อิอิ

Comment

ไม่เพี้ยนครับ
      แต่รู้สึกว่า ภาพไม่ค่อยแตกต่างจาก sims 2 เลย ผิดหวังเล็กน้อย

Comment

ผมว่าเขาเน้นเปลี่ยนระบบการเล่นมากกว่าภาพ

Comment

อ่าว กราฟฟิค ไม่เปลี่ยนแปลงหรอ

Comment

ผมรู้แล้วเกิดจากอะไร ผมลบรอยหยักเยอะเกิน ครับ
            แก้ก็คือ อย่าลบรอยหยักเยอะ

ถ้าไม่มีใครทำภาษาไทยก็ไม่เล่นแล้วครับ
            ภาษานี้เล่นไปแล้วไม่ได้อารมณ์ครับ ไม่รู้เรื่อง

Comment

กราฟฟิกสวยขึ้นนะ นิดนึง

จขกท ลองอัพไดรเวอร์ยัง แล้วได้ไปปรับอะไรใน ccc ป่าว

Comment

ผมว่ากราฟฟิกสวยขึ้นนะครับ เท่าทีลองเล่นดู

Comment

ผมเล่นได้ไม่มีปัญหาครับแต่ตัวเกมส์ค่อนข้าง
                  จะกินสเปกครับเครื่องผม
                  x2 7750be 2.7ghz
                  ram 2*1gb
                  hd 4830 512mb
                  ปรับสุดหมดไม่หนืดครับแต่ติดเป็นช่วงๆนิดๆครับ
                  น่าจะมาจากแรมและซีพียูครับหรือไม่ก็อาจมาจากการที่มี
                  เพื่อนบ้านมาเดินผ่านที่เป็นเหมือนภาค2 ส่วนตัวก็กราฟฟิคสวยขึ้นนิดนึงครับ
                  รายละเอียดปลีกย่อยเยอะดีการวางตำแหน่งของสามารถทำมุมเอียงได้
                  แถมโดยปกติเค๊าเตอร์ทำอาหารถ้าอยู่ตรงมุมเป็นรูปตัว L
                  เราจะไม่สามารถวางและใช้ได้แต่ภาคนี้สมารถวางได้
                  มีทิชชูมีราวตากผ้า ในห้องน้ำ มีมูทไว้ด้วยสมจริงดีมีตั้งนาใกปลุกได้
                  การเรียนรู้ต่างๆเยอะขึ้นมีหนังสือให้อ่านมากมาย แต่แปลไม่ออกว่าหนังสืออะไร
                  แต่ผมงงครับคือไปช๊อปปิงมาไปซื้อของมามากมายจะเอา
                  ไปแช่ตู้เย็นได้ยังไงแต่ภ่าคนี้ดีครับกินไม่หมดเอาไปแช่ไว้กินได้
                  มีคุณภาพอาหารบอกด้วย และสิ่งที่หายไปจากภาคนี้คือ
                  บริการกำจัดแมลงและทำสวน แต่ดีครับยังใช้สูตรเดิมจาก The sims 2 ได้
                  ซื้อรถคันละล้านห้ามาขี่ อิอิ การตกแต่งหาเฟอร์นิเจอร์ง่ายขึ้น
                  โดยจัดเป็นหมวดหมู่เป็นรูปให้เราคลิกได้เลย โดยรวมแล้วยังดีครับ
                  แต่ยังไม่มี ภาษาไทยเลยไม่ชินแต่ก็ดีนิดนึงได้ฝึกภาษา อิอิกำ
                  Last edited by james_en_kku; 20 May 2009, 14:07:49.

Comment

Originally posted by Admiralce View Post
                    กราฟฟิกสวยขึ้นนะ นิดนึง

จขกท ลองอัพไดรเวอร์ยัง แล้วได้ไปปรับอะไรใน ccc ป่าว
                    ครับปรับในccc ลบรอยหยักเยอะเกินครับ
                    และเวลาเล่นหน้าจอใหญ่ ต้นไม้จะเพี้ยน
                    ขอไดรเวอร์ ล่าสุดทีครับของผมค่ายatiน่ะครับ

Comment

Originally posted by Auto HD View Post
                      ครับปรับในccc ลบรอยหยักเยอะเกินครับ
                      และเวลาเล่นหน้าจอใหญ่ ต้นไม้จะเพี้ยน
                      ขอไดรเวอร์ ล่าสุดทีครับของผมค่ายatiน่ะครับ
                      หาง่ายจะตายครับ Driver

ไปโหลดโดยตรงกะเว็บมันก็ได้ -*-

Comment

ผมก็เป็นใช้ 4850

แต่ปิดโหมดนึงไปจะไม่เป็น

อยู่ในการปรับกราฟฟิคอะคับ

Comment

ของผมนะ มันเล่นกีต้า แล้วมันทำหายไปไหนก็ไม่รู้

Comment

เกมของคุณ วิล ไรท์ เค้าขายไอเดียครับ ไม่เน้นกราฟฟิก

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                              ของผมนะ มันเล่นกีต้า แล้วมันทำหายไปไหนก็ไม่รู้
                              อยู่ในกระเป๋าป่าวครับ

ของผมพอ่านหนังค้างไว้ มันเอาใส่ในกระเป๋าเลย หาตั้งนาน

Comment

Working...
                              X