Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยWindosw 7 ผมไม่เจอ External Card Reader All in 1 + Hub 3 มันใช้ได้แต่ USB อ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยWindosw 7 ผมไม่เจอ External Card Reader All in 1 + Hub 3 มันใช้ได้แต่ USB อ่ะ

ผมใช้ Windosw 7 7127 ตัวใหม่ล่าสุดอ่ะครับ ลงกับ PC ตอนใช้กับ XP ใช้ได้นะครับ

แต่พอ Windosw 7 มันกลับมองไม่เห็นเลยอ่ะ ใช้ได้แต่ USB พวกที่เสียบกาดต่าง ไม่ขึ้นไดร์เลย

เหมือนวันไม่ ซับพอด Windosw 7อ้ะ
    Last edited by nung1222; 25 Apr 2010, 15:05:17.

อาจใช่ครับ

Comment

เสียบไปเลยครับ เดี๋ยวมันเห็นเองแหละ

Comment

มีส่วนครับเพราะมันอาจจะยังไม่สมบรูณ์

Comment

แล้วมีใครเป็นเหมือนผมไม๊อ่ะ

ถ้า Vista จะมีปัญหาไรไม๊ครับ

Comment

เป็นที่ตัวอุปกรณ์ครับ
            ของผมก็เป็นครับ
            เหมือนหน้าสัมผัสของ usb ทุกหน้าสัมผัสไม่สัมผัสกันหมด
            ผมใช้วิธีเคลมบอร์ดครับ อิอิ

Comment

Working...
            X