Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมหา ATI Sapphire HD4850 vapor-x 512MB ไม่มี ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมหา ATI Sapphire HD4850 vapor-x 512MB ไม่มี ???

ในพันธุ์ทิพย์ผมถามเกือบจะทุกร้าน ไม่มีตัวนี้เลย งงมั่กๆ มีใครพอจะรู้บ้างไหม๊ครับว่าร้านไหนมีของ ถ้าไม่มีจริง ผมคงต้องไปถอย 4850 ICEQ4 Turbo X HIS แทน อ่ะครับ T T ช่วยแนะนำทีครับ ขอบคุณมากครับ

ิbigit มีจ้า

Comment

ผมว่าซิงค์สวยดีครับ

อีกตัวถ้ายังพอหาของได้ ลองดู PWC 4850 DDR4 ประกัน com7 เหมือนกัน จะได้ไม่เสียเที่ยวครับ เทียบกันดูเลย

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ พอดีผมอยากได้เป็นเป็น port HDMI เลยอ่ะครับ

Comment

มีขายในบอร์ดนิ 5,100 เอง

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=468734

Comment

เงินไม่พอน่ะท่าน เลยกะจะไปผ่อนเดือนละ 1000 แหะๆ

Comment

จะเอาสัญญาณขึ้น LCD TV แล้วให้เสียงออกด้วยใช่หรือเปล่าครับ?

หัวแปลง DVI เป็น HDMI ที่ให้มาในกล่อง สัญญาณเสียงออกนะครับ

ATI เค้าทำได้ครับ เส้นเดียวมาทั้งภาพทั้งเสียง

ไม่ต้องไปหารุ่นที่มี HDMI โดยเฉพาะก็ได้ครับ ใช้ได้เหมือนกัน

Comment

โอ้วววว ขอบคุณมากครับ

Comment

ลองหาในกระทุ้มือสองดิ เก็นขายกันอยู่ 2 ท่านนะ 5100 กะ 5500 บาท

Comment

Working...
                  X