Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยใช้ Fujitsu มีข้อดี-ข้อเสีย อย่างไรบ้างอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ประกัน ค่าแรง 3 ปี และ อุปกรณ์ 3 ปีเลยรึป่าวครับ แบบว่า เข้าศูนย์ไม่เสียตังค์ซัก บาท ประมาณนั้นอ่ะครับ

Comment

ถ้าดีไซน์มันดีกว่านี้อีกนิดนะ ผมจะเลือกเป็นอันดับหนึ่งเลย
      แต่เสียดาย ตั้งแต่เพื่อนผมหลายคนซึ่งไม่รู้จัก Fujitsu เลย
      ถามผมว่าคนนั้นใช้โน๊ตบุ๊คจีนแดงรึปล่าว ตั้งแต่นั้นมาผมไม่เคยมอง Fujitsu อีกเลย

Comment

Originally posted by Striker View Post
        ถ้าดีไซน์มันดีกว่านี้อีกนิดนะ ผมจะเลือกเป็นอันดับหนึ่งเลย
        แต่เสียดาย ตั้งแต่เพื่อนผมหลายคนซึ่งไม่รู้จัก Fujitsu เลย
        ถามผมว่าคนนั้นใช้โน๊ตบุ๊คจีนแดงรึปล่าว ตั้งแต่นั้นมาผมไม่เคยมอง Fujitsu อีกเลย
        แบบนี้ต้องโชว์ความเป็นจีนแดงให้เค้าดูครับ เค้าจะได้บอกว่า โอ้วววว นี่หรือจีนแดง อู้วววววว

ปล.... ผู้รู้อย่าลืมช่วยตอบคำถามผมด้านบนนะครับ เรื่องประกัน Fujitsu ครับ

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by Ton` View Post
          ประกัน ค่าแรง 3 ปี และ อุปกรณ์ 3 ปีเลยรึป่าวครับ แบบว่า เข้าศูนย์ไม่เสียตังค์ซัก บาท ประมาณนั้นอ่ะครับ
          เสียเงินค่ารถไปและกลับเท่านั้นครับ

Comment

ตอนแรกกะจะเอาfujitsuเหมือนกันแต่ไม่ชอบดีไซน์ เลยตัดสินใจซื้อsony sz เพราะสวยกว่า

Comment

Originally posted by HeavenSong View Post
              ตอนแรกกะจะเอาfujitsuเหมือนกันแต่ไม่ชอบดีไซน์ เลยตัดสินใจซื้อsony sz เพราะสวยกว่า
              SZ สวยและไฮโซมากครับ

ผมยังชอบเลย

อิอิ

Comment

รุ่นA3110กับA6010นี่ประกัน3ปีทั้งค่าแรงและอะไหล่หรือประกันอะไหล่3ปีค่าแรงปีเดียวครับ

Comment

Originally posted by redondo16 View Post
                  รุ่นA3110กับA6010นี่ประกัน3ปีทั้งค่าแรงและอะไหล่หรือประกันอะไหล่3ปีค่าแรงปีเดียวครับ
                  ถ้าซื้อมือ 1 ให้ลงทะเบียนทันทีที่ซื้อครับ

จะได้รับประกัน 3 ปี ทั้งค่าอะไหล่ และค่าแรงครับ

Comment

ลงทะเบียนยังไงเหรอครับ แล้วทันทีนี่มีระยะเวลาให้กี่วันครับ หรือว่า ณ ตอนที่ซื้อเลย

ขอบคุณครับ

Comment

ลงทะเบียนที่เวปครับ ภายใน 7 วันครับ

หรือยังไงโทรถามที่ศุนย์เพื่อความชัวร์ดีกว่าครับ

Comment

เอ่อ ผมเห็นว่าราคามัน 39900 ไม่ใช่เหรอครับ หรือว่าผมดูผิด

แล้วขอถามหน่อยครับ ศูนย์ อยู่ที่ไหนบ้างเหรอครับ พอจะมีเว็บไซดืในประเทศไทยบ้างไหมครับ

ขอเบอร์ศูนย์ก็ได้ครับ อยากทราบ

Comment

ผมว่าถ้าคุณต้องแบกเองเวลาเดินทาง เปลี่ยนเป็นรุ่นอื่นเถอะครับ ผมแบกมาแล้วครับหลังแทบหักครับเกือบ3โลเนี่ย
                          แต่ถ้ามีรถก็ใช้ไปเถอะผมว่าฟูจิสึทนนะ ก็ดูหรูดีออก
                          ถ้างบไม่ถึงผมแนะนำให้ไปซื้อ asus รุ่นที่เบากว่าแทนครับความคงทนถึงจะไม่ดีเท่าแต่อยู่ในเกณฑ์โอเค
                          ดีกว่า acer ละครับ

Comment

แฮะ ๆ แจมด้วยนินึง

Fujitsu ทุกตัวนะครับ จะเป็น inter 1 ปีแรก คราบบบบ
                            และ2 ปีหลัง จะเป็น Local

และถ้าเป้น ตัว A3110 / A6010 จะฟรี แค่ค่าอะไหล่ 2 ปีหลัง แต่ค่าแรงจ่ายแยกครับผม

แต่ถ้าเป็น รุ่นอื่น จะฟรี ค่าแรงและอะไหล่ 3 ปีจ้า แต่ตอนนี้ A6010 ของหมดแว้ว นะ ไม่งั้นต้องลอง ถามร้าน Pantip แต่มั่นใจ Forture หมดเกี้ยง

Comment

ขายดีเหรอครับ ทำไมหมดเกลี้ยงเลย ผมกำลังเล็ง S7111 อยู่ เค้าบอกว่า มี 2 ตัว S7111 XP กับ S7111 Vista แล้วเค้าก็บอกว่า ตัวที่เป็น XP เหลือตัวสุดท้ายแล้ว - -" สงสัยผมคงจะได้ Vista มา ซึ่งราคาแพงกว่ากันตั้ง 2000 บาท

Comment

ขอถามอีกหน่อยนะครับ Fujitsu S7111 ใช้งานเกี่ยวกับ 3D ไม่ได้เลยเหรอครับ

Comment

Working...
                                X