Announcement

Collapse
No announcement yet.

พัดลม vizo ของ TK นี่เค้าประกันกี่เดือนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พัดลม vizo ของ TK นี่เค้าประกันกี่เดือนครับ

ของผมไฟมันไม่ติดแล้ว เป็นแบบ uv อะ จำไม่ได้ว่ามันกี่เดือน ถึงปีไหมขอรับ

ผู้รู้บอกหน่อยขอรับ รึว่าใครแวะไปพันธ์ทิพย์วันนี้ วานถามให้หน่อยนะขอรับ

ไม่มีวอยด์ติดไว้ให้ดูเหรอ?

ถ้าไม่มีก็เท่ากับว่าไม่มีการรับประกันนั่นเอง

และถ้าไม่มีวอยด์ของทางร้านจะเอาไปเคลมกับทางร้านก็เป็นไปได้ยาก เว้นแต่คุ้นเคยกัน หรือทางร้านจำได้และต้องการซื้อใจลูกค้าไว้

Comment

แล้วหลอด LED ที่เป็นแสง UV นี่บ้านหม้อมีขายใช่ป่ะครับ หลอดละประมาณเท่าไหร่ใครรู้มั้งครับ

Comment

คู่ละ 160-180 แล้วแต่ร้านลองถามหลายๆ ร้าน หลอดเดียวมี 8 สีก็มี

Comment

โธ่ ร้าน jedi ยังไม่แปะวอยด์เลย ผมซื้อใหม่ มันไม่แกะกล่องพัดลมแปะไห้หรอก ไห้มาแต่ใบเสร็จ ถึงบ้านพึ่งได้้ดู เซ็งเหมือนกัน

Comment

เจอแบบนี้ครับ

ผม : พี่ครับหลอดตัวนี้ประกันกี่เดือน (ถามขณะที่พนักงานกำลังบรรจุสินค้าลงถุงพลาสติก)

พนง : อ๋อ ไม่มีครับ เมื่อกี้ก็เทสแล้วติดปกติ แต่ถ้าน้องเอาไปแล้วเปิดไม่ติดก็เปลี่ยนไม่ได้แล้วครับ

ผม : อ๋อ.... ครับๆ

พนง : (ใส่ถุงเสร็จเรียบร้อย แล้วยื่นให้) ขอบคุณครับ!!

ผม : ครับ!!

ผม : (กำลังเดินออกจากห้างสรรพสินค้า) แล้วกูจะซื้อทำไมว่ะเนี่ย สาดดด !!

Comment

บ้านหม้อหลอดราคาตั้งแต่ 160-190 บาท ผมไปเดินซื้อมาแหละโอเคครับลดต้นทุนไปได้เยอะจากคู่ละ 450 ก็คือกันอ่ะคับเสียค่าหัวแปลง 5 บาท ซื้อที่ร้านประกิตย์การไฟฟ้าด้านหน้า

Comment

ประกัน 1 ปีครับ ผมซื้อ TK นะเค้าก็แกะกล่องแปะวอย ให้อยู่นะ

Comment

ย้ายร้านดีฟ่า

Comment

ผมเคยซื้อที่ tk นะ เค้าแกะกล่องแปะวอยด์ที่ตัวพัดลมให้
                    ประกัน 1 ปีครับ ตัวนี้

Comment

ซื้อพัดลมซื้อ ทีเค ดีกว่าครับ เจได มันให้แต่ใบเสร็จ

Comment

Working...
                      X