Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามทุกท่านหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามทุกท่านหน่อยครับ

พอดีผมได้

GALAXY GTX 260 OC
    GIGABYTE EX58-UD4P
    Kingston Memory DDR3 Tripple Channel bus2000

ผมซื้อมาในราคา13000 ครับ
    ไม่มีประเพราะเป็นของรางวัลจากการแข่ง
    เลยอยากจะถามพี่ๆว่ามันคุ้มหรือป่าวครับ
    ผมล่ะเสียวๆไม่มีประกันซ์้อมาได้ไงไม่รู้
    Last edited by Only@tMe; 20 May 2009, 12:17:53.

คุ้มที่สุดในโลกกก

มือสองยังราคาไม่ดีเท่านี้เลยอ่ะ

แต่ไม่มีประกันแฮะ คิดๆดูแล้ว ถ้าเสียซื้อใหม่ ยังเหลือเงินอีกกว่าเลย อิอิ

Comment

ไม่มีประกันเพราะเป็นของเเข่งGOOC 2009 อ่าครับ

Comment

ไม่มีประกันยังคุ้มมากๆๆๆๆ
        ได้ราคาถูกมากกว่าคึ่งหนึ่งของราคาสินค้าทุกชิ้นขนาดนั้น นะ

Comment

ตะกี้ไปหาพี่เค้ามาพี่เค้าบอกว่าทางGIGABY บอกมีประกันครับแต่ว่าต้องให้พี่เค้าไปเครม

พี่เค้ายังบอกว่าเสียดายเลย

T^T

Comment

งั้นจะรอช้าทำไม จัดไปเลยคับ อิอิ

Comment

ได้มาแร้วคร๊ษบรอหาตังซื้อซิ้งดีๆล่ะจะเอารูปมาลงคร๊าบผม

Comment

Originally posted by Only@tMe View Post
                ได้มาแร้วคร๊ษบรอหาตังซื้อซิ้งดีๆล่ะจะเอารูปมาลงคร๊าบผม
                ยินดีด้วยคับ อย่าลืมเอามาฝาก

Comment

ปูเสื่อรอชม *0*

Comment

Working...
                  X