Announcement

Collapse
No announcement yet.

7750+ vs 7750+ BE OC ต่างกันมากไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 7750+ vs 7750+ BE OC ต่างกันมากไหมครับ

ตัวไม่ BE ลากได้ประมาณเท่าไรครับ (่บัสเท่าไรคูณเท่าไรครับ)
    ต่างกับตัวBE ใช้ตัวคูณบัสเท่าไรครับเวลาลากกัน ขอบคุณครับ

X2 7750 มัน BE ทุกตัวนี้ (หรือว่าไม่ใช่ หว่า)

Comment

น่าจะเป็น BE ทุกตัวนะครับ

Comment

ที่ขาย ทุกตัวในไทยตอนนี้เปน be ทั้งหมด รหัส AD775ZWCJ2BGH ตัวที่ไม่ใช่ be รหัส AD7750WCJ2BGH ซึ่งตัวที่ไม่ be จะมีขายแต่ในเฉพาะเครื่อง inter brand ต่างๆ ต่างกันแค่ ล๊อคกับไม่ล๊อคตัวคูณที่เหลือเหมือนกันทั้งหมด

Comment

มีด้วยเหรอ 55555+

Comment

เห็นข้างกล่องมีแต่Black Edition ดูจาก2ร้าน AdviceกับJIB

Comment

ิอิอิ จะมาแจ้งข่าวร้ายครับ ตอนนี้ comseven เอาตัวที่ไม่ใช้ black มาขายแล้วครับ รายงานสดจาก bigit เสรีเซนเตอน์ จร้า ใครซื้อก็ดูดีๆหล่ะ ราคาเท่ากันเลย

Comment

Working...
              X