Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านเกมส์กับ mb/ ecs black

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้านเกมส์กับ mb/ ecs black

ท่านผู้รู้ครับ ร้านเกมส์จะใช้ esc black /ram 2 g
    เน้นเล่นเกมส์ ออนไลน์/ เช่น cabal furikasan pvp เป็นต้น
    อยากทราบว่ามันลื่นดีไหมครับ
    คือผมจะอัพเกรด แบบประหยัดแต่คุ้มนะครับ คิดเห็นประการใดช่วยแนะนำด้วยครับ

ดัน ครับ อยากทราบเหมือนกัน

Comment

สเปคเก่าล่ะครับ ได้แนะนำถูก

Comment

เพิ่งซื้อมา เอามาให้ดูครับ ยังไม่ได้ลงเกมที่ท่านอยากรู้

spec

dota resolution

อันนี้ลองสกิลทีเดียว

อันนี้ลองสกิลติดๆกัน (wtf)

ge resolution

left4dead resolution

สำหรับผมมองว่าแค่เล่นได้ ไม่ได้ลื่นมากนัก ช่วงฟูลสกิลอาจมีเซ็ง เอามาเล่นเกมยังไงก็ต้องมีการ์ดจอ
        แนะนำขั้นต่ำ asrock n68-s + 8400gs ---------2600

Comment

สบายๆ
          Last edited by boyro; 22 May 2009, 01:47:32.

Comment

OC ไปซัก 3G พอเล่นได้ มีกระตุกบ้างแต่ไม่ถึงกับน่าเกลียด

Comment

ผมว่าการ์ดจอแยกดีกว่าหลายๆด้านนะครับ อาจจะใช้แค่ของถูกๆx1650proหรือจะแรงกว่านี้ก็แล้วแต่ครับ

Comment

เล่นได้นะ ลองแล้ว Cabal ปรับ สุดหมด เข้าเมืองไม่กระตุก แต่หน่วงๆๆนิดๆ oc ออนบอร์ดไป600 Cpu 5600+oc 3.0เองไม่ใช่ocไม่ไปนะ แต่ช่วงที่ใช้ผมไม่ได้ประกอยบในเคส+อากาศร้อนเลยไม่ได้ ลากมาก แรมผม4g
                dota Sf PB ซิวๆๆ แต่ ปังย่า เกจสั่นๆๆยังไงไม่รู้

Comment

Working...
                X