Announcement

Collapse
No announcement yet.

lenovoY450/P7450 พักหน้าจอเร็วมากแก้อย่างไรช่วยแนะนำด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• lenovoY450/P7450 พักหน้าจอเร็วมากแก้อย่างไรช่วยแนะนำด้วยครับ

COMPAQ เครื่องเก่า แก้ที screen sever ก็หาย เครื่องนี้แก้ไม่หาย มีคนแนะนำ แก้ที่ control panel -power option-managemente เปิดดูก็ไม่เห็น managemente
    ผู้รู้ช่วยแนะนำวิธีแก้ด้วยครับ ขอบคุณครับ

ลองดูโปรแกรม enegy cutดูครับ

Comment

ผมไม่รู้เขาให้คุณไปทำอะไร แต่ที่จะหา เปิดตามนี้ครับ บนๆ ไปตามเส้นทางนี้
      Attached Files

Comment

Working...
      X