Announcement

Collapse
No announcement yet.

AX78 กับน่อม 2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AX78 กับน่อม 2

อยากสอบถามครับ ax78 bios 13 สามารถใช้กับ พีน่อม 2ได้มั้ยครับ ยังไม่อยากอัพไบออส และเปลี่ยนบอร์ดใหม่ ยังติดใจมันอยู่ ใครใช้แคปเจอร์ภาพมาดูหน่อยครับ

ใส่ได้ครับ ยังไงก็คงต้องอัปไบออสล่ะครับ ถึงจะใส่ได้
    ไบออสเวอร์ชั่น14 support Phenom II
    http://www.box.net/shared/kagi43pt6a
    Credit : Venom-Crusher
    Last edited by IX; 20 May 2009, 21:17:53.

Comment

แฟลชไบออสเลยครับ ผมยังแฟลชจาก 14>>13 , 13>>14 แต่ต้องผ่าน dos นะครับ

Comment

Originally posted by soften View Post
        แฟลชไบออสเลยครับ ผมยังแฟลชจาก 14>>13 , 13>>14 แต่ต้องผ่าน dos นะครับ
        ทำยังไงครับ ผมไม่ฟอปปี้ดิสก์ด้วย ใช้กับไดร์แทนได้มั้ยครับ

Comment

ใช้แฟลชไดรฟ์ แฟลชก็ได้นิ่ครับ

Comment

ไม่มีใครใช้กับเวอชั่น 13 เลยเหรอครับ

Comment

Originally posted by mat12345 View Post
              ทำยังไงครับ ผมไม่ฟอปปี้ดิสก์ด้วย ใช้กับไดร์แทนได้มั้ยครับ
              ผมใช้ flashdrive ง่ายดีครับ

Comment

ผมคับใช้เวอร์ชชั่น 13 เพิ่งถอย x3 720 มาใส่ แต่ว่า มันมองไม่เห็นรุ่นนะคับ เลยว่าจะ แฟลชไบออส

Comment

แล้วใช้งานได้ปกติมั้ยครับ ลอง OC หรือยังไปได้ไกลมั้นครับ

Comment

เวอชั่น14 กับ 14beta อันไหนใหม่กว่ากันอ่ะครับ ผมก็ใช้7750อยุ่ ชะตาเดียวกัน

Comment

ผมเพิ่งไปอัพบอร์ด ไบออส มา เมื่อเดือนที่แล้ว เป็น เวอชั่น14 ไม่รู้ว่า เป็น beta รึเปล่า
                      งั้นก็ใส่ ฟีน่อม 2 x4 พวกนี้ได้แล้วใช่มั้ยครับ

Comment

Originally posted by zycos View Post
                        ผมเพิ่งไปอัพบอร์ด ไบออส มา เมื่อเดือนที่แล้ว เป็น เวอชั่น14 ไม่รู้ว่า เป็น beta รึเปล่า
                        งั้นก็ใส่ ฟีน่อม 2 x4 พวกนี้ได้แล้วใช่มั้ยครับ
                        ผลเป็นไงบ้างครับ นิ่งหรือป่าว

Comment

มีใครลองเวอชั่น14 กับ Phenom II x4 ผลเป็นไงบ้างครับ จะได้เปลี่ยนมั่ง..???

Comment

Originally posted by prasit View Post
                            มีใครลองเวอชั่น14 กับ Phenom II x4 ผลเป็นไงบ้างครับ จะได้เปลี่ยนมั่ง..???
                            อยากรู้เหมือนกัน

Comment

อยากลองกับเค้าเหมือน แต่ไม่มีตังซื้อ

Comment

Working...
                              X