Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำให้ATI 9250 เล่นBf2ได้ไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำให้ATI 9250 เล่นBf2ได้ไหมคับ

มีวิธีทำให้ATI 9250 เล่นBf2ได้ไหมคับ

เล่นได้ครับแต่ต้องปรับความละเอียดต่ำที่สุด สุดมาก ยังกระตุกเลย ทางที่ดีซื้อการ์ดจอใหม่ง่ายกว่าครับ

Comment

ram1GBอ่ะคับไหวมั้นคือมันเปิดเกมไม่ได้เลยน่ะคับ

Comment

เล่นได้ bf2 ผมเคยใช้เล่น ใบพัดคอปเตอร์ เป็นแผ่นๆสีดำยังกับยานอวกาศ- -"

Comment

ผมเคยใช้9200 (พยายามจะ) เล่น แต่ก็ต้องล้มเลิกครับ ขนาดโหลดเกมมันก็ขึ้น VPU Recoveryแล้ว แล้วก็เด้งมาDesktopเลย

Comment

Working...
          X