Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้มีการ์ดจอเดี่ยวๆที่เล่นไครซิสหรือแอสซาซินครีดปรับสูงสุดไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้มีการ์ดจอเดี่ยวๆที่เล่นไครซิสหรือแอสซาซินครีดปรับสูงสุดไหมครับ

ตอนนี้มีการ์ดจอเดี่ยวๆ ที่เล่นไครซิสหรือแอสซาซินครีดปรับสูงสุดได้หรือยังครับ
    แล้ว spec ส่วนอื่นๆ ต้องเท่าไหร่ พอดีไม่ได้ติดตามข่าวสาร it มาหลายเดือน
    ขอบคุณครับ

GTX275 แจ่ม เปิด AA น้อยๆ

Comment

เล่นอยู่ทั้งสองเกมปรับสุดAA4x-8x มีแต่ครายซิสฉากจบทางเดินในเรือที่หนืดๆ นอกเรือลืนหัวแตก

Comment

Originally posted by jarzabrike View Post
        เล่นอยู่ทั้งสองเกมปรับสุดAA4x-8x มีแต่ครายซิสฉากจบทางเดินในเรือที่หนืดๆ นอกเรือลืนหัวแตก
        ทำไมผมลื่นในเรือ แล้วกระตุกข้างนอกหล่ะครับ... หมายถึงในป่าอ่ะ

Comment

gtx 275 ไปเลยครับ เพิ่งถอยมา ปรับสุดทั้ง2เกม ปกติเลยนะครับ ไม่ถึงกับลื่นหัวแตก แต่ก็ไม่กระตุก(ใช้กับ i7 นะ)

Comment

เอ่อ สรุปว่า GTX285 หรือ HD4850 ก็ยังไม่ไหวหรือครับ

Comment

อยู่ที่ resolution ที่เล่นด้วย

Comment

ต้องดูส่วนประกอบอื่นๆของคุณด้วยครับ

เช่น ซีพียู จอ

ถ้า ซีพียูสัก E8400, Qxxx , Phenom II up หรือ Phenom รุ่นสูงๆ หรือเอาง่ายๆ

ซีพียูแรงๆหน่อย

จอ 17-19 น่าจะ 9800 HD4830
                จอ 20-22 ก็ 9800GTX HD4850
                จอ 24 ก็ รุ่นที่แรงกว่านี้ขึ้นไป

น่าจะประมาณนี้ครับ

Comment

Originally posted by Nihilus View Post
                  อยู่ที่ resolution ที่เล่นด้วย
                  ก็เอาสูงสุดที่จอ LCD 22"-24" รับไหวนั่นละครับ
                  โจทย์ก็คือผมต้องการ การแสดงผลของภาพ ที่ดีที่สุด(ปรับสุดหมด) ในการ์ดจอเดี่ยวครับไม่อยาก CF หรือ SLI
                  ส่วนประกอบอื่นๆ ต้องเท่าไหน ภายใต้เงื่อนไขนี้น่ะครับ

Comment

จัดไปครับ spec นี้ ผ่านชัว ผมใช้อยู่
                    Attached Files

Comment

Originally posted by X3STeNLiTE View Post
                      ทำไมผมลื่นในเรือ แล้วกระตุกข้างนอกหล่ะครับ... หมายถึงในป่าอ่ะ
                      ในป่า-หิมะ-ลานบนเรื่อลื่นหัวทิ่มหมด

Comment

ไครซิส raid 0 *4 ตุกป่ะ ตอนเซฟ

Comment

ข้างบนเชื่อว่าเดี๋ยวต้องโดนคุณหัวเกียรว่าเรื่องลายเซ็นต์แหงมๆ

Comment

Working...
                          X