Announcement

Collapse
No announcement yet.

VGA ออนบอดของ A780GM-A แรงมั้ยคับ หรือว่าอ่อนไป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by kingmax View Post
    เห็นพี่ที่ร้านเล่น cabal ได้เกือบสุดครับ
    เหอะซื้อเอาไปให้แฟนเล่น คาบาล ดีไหมเนี้ย โดนเอาคอมแรงไปเล่นเกมส์ออนไลย์

Comment

คาบาล ปรับสุด 1280 X 1024 ตัด effect ต่างๆออก พอเล่นได้ครับ แต่เวลาใช้ท่าสวยๆ จะมีอาการเฟรตกครับ แต่ก์ถือว่าสุดยอดแล้วครับ ภาพคมสวยดีคับ

ผมใช้บอร์ดนี้อยู่ เพื่อนเอาการ์ดจอแนกมาให้ยืมใส่เป็น 8400GS ครับ ผมพบว่า 8400GS แรงกว่าอย่างรู้สึกได้เลยครับ ในการเล่นเกม Cabal แต่เกมอื่นไม่ร้เหมือนกันนะคับ
      HD 3200 ถ้าใช้ Driver ที่มันให้มาที่เป็น 8.5 หรือ 8.8 นี่แหลั เล่น Ro กระตุกมากคับ เวลาปรับสุด ใช้ Driver 9.4 ลื่นมากๆๆๆๆๆๆ ลื่นกว่า 8400GS อีกคับ
      ใกล้ไดเวลาเอา 8400GS คืนเพื่อนแล้วเอา 4670 มาใส่แล้ว อิอิ PSU กากมาก

Comment

สำหรับเกมออนไลด์แรงพอตัวเลยครับใช้อยู่ แต่อย่าไปหวังกับพวกเกมกล่องครับเสียอารมร์เปล่าๆ

Comment

ตัวออนบอร์ดดีกว่า galaxy 7900gs ของผมอีก จนผมตัดสิ้นใจอย่างไม่ลังเลในการนำการ์ดจอมาขายทันที

เล่นเกม+ดูหนังได้ดีกว่าจิงๆ ผลต่างชัดมาก

Comment

ใช้ได้ดีเลยครับ

แต่อย่าไป OC กาดจอออนบอร์ดพอ แต้ป จะหาว่าไม่เตือน อิอิ

Comment

ใช้ได้นะครับ เคยผ่านๆ มา

Comment

Working...
              X