Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 6000 ต้องการ VGA+UPS คับ รบกวนแนะนำที(เบือรอ 4770)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 6000 ต้องการ VGA+UPS คับ รบกวนแนะนำที(เบือรอ 4770)

ส่วนตัวแล้วรอ 4770 แต่อยากได้ทางเลือกอะคับ รบกวนเพือนๆช่วยแนะนำที

ปล..เขียวก็ได้ แดงก็ดี

มือ 1 หรือ 2 ล่ะครับ

Comment

มือ 1 ดีกว่าคับ พอดีมีประสบการณ์ไม่ดีกับพวกมือ 2 อะคับ

Comment

PSU แนะนำ Raidmax 530Wครับ 1500บาท คุ้มแน่อันนี้ครับ
        ส่วนการ์ดนี่ คงต้อง 4830ครับ แต่ก็เกือบงบอีกแหละครับไม่งั้นตัดเหลือ 4670 มันก็ต่ำกว่า4770มากครับรอดีกว่า

Comment

ถ้ารุ่นต่ำกว่า 4770 ก้ไม่มีตัวไหนแรง แพงอีก จะเล่น 4850 250 ก็แพงเกิน 4770 มาก แถมแรงเท่าๆกัน ตังถึงก็ 4890 275 ไปเลยงับ ตังไม่ถึงรอต่อไป *-- ผมก็ยังรอเลย จะเอามา CF

Comment

ยังไงก็ใช้ความอดทนรอ 4770กันดีกว่าครับ แนะนำ

Comment

ขอบคุณมากคับ สรุปคือรอดีกว่า (รู้สึกจะมีเพือนรอกันเยอะด้วย)

ละอีกอย่างผมกัวจะเอาตังไปใช้อย่างอื่นก่อนละสิ T-T

สงสัยต้องเอาตังใส่ปีบฝังดินละงานนี้

Comment

รอแล้วดีกว่า ก็ทนรอไปก่อน

Comment

UPS หรือ PSU

Comment

Working...
                  X