Announcement

Collapse
No announcement yet.

ราคาแรมถูกได้ใจ แต่ไม่รู้ใส่ได้หรือเปล่า แนะนำทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by saint_windom View Post
    ทำไมตอบกันเเบบนี้ครับ เสียมารยาทงะ
    เขาถามว่าได้หรือไมก็ตอบไปสิว่าได้หรือไมทำไมต้องมา เเนบเเนม ด้วยครับ
    บ้างคนเขาไม่รู้จิงๆถึงมาถาม ไม่มีใครอยากถามโง่ๆหรอกครับ

หลักการทำงานและความแตกต่างของ SDRAM , DDR , DDR2 และ DDR3

http://www.vcharkarn.com/vblog/40889 มีรายละเอียดอยู่ 5 หน้า

Credit : www.vcharkarn.com

จะได้้เข้าใจเรื่อง RAM นะครับ

เมนบอร์ดที่ใช้เป็นแรมอะไร จะได้เลือกใช้แรมได้ถูกต้อง

Comment

Originally posted by the1230456 View Post
      ใส่ได้ กูจะแก้ผ้าวิ่งจาก เชียงใหม่ ไป ปัตตานี
      ทำจริงรึเปล่า เดี๋ยวจะยัดใส่ให้ดู(แต่ไม่เปิดเครื่องนะ)

Comment

Originally posted by saint_windom View Post
        ทำไมตอบกันเเบบนี้ครับ เสียมารยาทงะ
        เขาถามว่าได้หรือไมก็ตอบไปสิว่าได้หรือไมทำไมต้องมา เเนบเเนม ด้วยครับ
        บ้างคนเขาไม่รู้จิงๆถึงมาถาม ไม่มีใครอยากถามโง่ๆหรอกครับ

Comment

Working...
        X