Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอชมเชยตัวแทนจำหน่าย TP Link ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอชมเชยตัวแทนจำหน่าย TP Link ครับ

ผมซื้อ TP Link มือสองมาจากในบอร์ดนี่แหละ
    ดูจาก void ใช้มาประมาณปีกว่าแล้ว สภาพดูเหลืองๆชอบกล

ลองเซตดูปรากฏว่าไม่เห็นพอร์แลน ไฟติดแต่ power อย่างเดียว เลยเซตอะไรไม่ได้เลย

ว่าจะโทรไปขอคืนเงินกับผู้ที่ขายให้
    แต่เช้านี้ดูในเวป Tp Link เค้าอยู่ไม่ไกลจากบ้านผม เลยลองเอาไปเคลมดู
    ปรากฏว่าเค้าเปลี่ยนตัวใหม่ให้เลย บริการดีจริงๆ

สรุปว่าผมได้ modem-router ตัวใหม่ในราคา 1000 เดียว

ท่านที่ต้องการซื้อ TP Link ไม่ผิดหวังแน่นอนกับ Life Time Warranty ที่ดีทำได้จริงๆ

Good Job!

Comment

ยอดมาก

Comment

ผมก็ใช้ tp-link ตัวรับไวเลดดีกว่า d-link อีกครับจะบอกให้

Comment

ที่จริงคนขายไม่น่าเอาของเสียมาขายเลย ควรทดสอบก่อน

Comment

TP Link ประกันดีจริงๆครับ ผมก็เพิ่งไปเครมมาเปลี่ยนตัวใหม่เมื่อกันที่หาดใหญ่

Comment

ดีครับ ผมก็ใช้ยี่ห้อนี้ครับ รับสัญญาณดี เล่นได้นานเล่นทั้งอาทิตย์ติดต่อกันยังไม่ยอมหลุดเลยครับ
              ของเขาดีจริงๆครับ ยอมรับ

Comment

คนขาย......

Comment

หรอครับ ผมไปใช้ บริการ แถวปิ่้นเกล้า บริการได้แย่มากๆ นอกจากจะไม่มีของเปลี่ยนให้ในวันนั้น ยังมา โทษ ว่าที่บ้านเรามีปัญหาซะอีก ทั้งๆ ที่เมื่อก่อนใช้ ของ D-link ไม่มีปัญหา

Comment

TP LINK +10

ใช้อยู่ ลื่นๆ ปรื๊ดๆ !!

Comment

Working...
                    X