Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาไดร์สลับกันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหาไดร์สลับกันครับ

ไดร์มันสลับกันครับทำไง ไดร์ C เป็น D ไดร์ D เป้น E ไดร์ E เป็น C มั่วหมด Change Drive ก็ไม่ได้เพราะมันติดที่ไดร์Cเป็นไดร์ OS ครับ ไดร์Dก็เปลี่ยนไมได้มันขึ้นสถานะเป็น boot ช่วยทีครับ หรือว่าต้อง Back up แล้วฟอแมตใหม่ทั้งลูกครับ ขอบคุณมากๆๆครับ จนปัญญาแล้ว

ตามนั้นเลยครับ ผมเองก็เปลี่ยนไม่ได้ เนือ่งจากไม่รู็ หรือไม่เป็น นั้นเอง

ถ้าผมเจอแบบนี้ ฟอแมทลงใหม่อย่างเดียว - -

Comment

โดนไวรัสรึป่าว

Comment

ผมเคยโดนกับ external hardisk ครับ

Comment

ต้องทำใจละ

Comment

Working...
          X