Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องแรมคับช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องแรมคับช่วยที

ผมใส่แรม2G 2ตัว แต่ทำไมไอ้เครื่องเจ้ากรรมมันโชว์แค่ 3.5G
    การ์จอแยกคับ

-*-

อืม...แปลก (รึปาว นะ)

Comment

-.-

win มันเห็นแค่นั้นไงครับ ต้องทำใจ

Comment

แจ้งความเลยครับ 555+....(ล้อเล่นครับ)

Comment

แหม๋ ... เดวเค้าก็งงจริงๆหรอกครับ

ดันไปครับราคาดี!! *-*V

ป.ล. ถ้าท่านใช้วินโดว์ 32bit มันก็มองเห็นแรมประมาณนั้นแหระครับ เห็น 3.5 นิถือว่าเยอะแล้วนะครับ บางท่านเห็นแค่ 2.9-3.2 ก็มี
          ดังนั้นถ้าอยากให้มันเห็นครับ 4GB ตามแรมที่ท่านใส่ไป ก็ลงวินโดว์ใหม่ที่เป็นตัว 64bit ครับ

Comment

อ่อขอบคุณมากคับ คนโง่ไม่ผิดถ้าคิดแสวงหา

Comment

มีปัญหานิสนึง ใสแรมปกติ อยู่ 2g/800 แล้วใส่เพิ่ม อีก 1ตัว ยี้ห้อเดียวกัน บัสเท่ากัน รหัสเดียวกัน แล้วเครื่องเล่น5นาทีรีสตาต

Comment

Working...
              X