Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ Hot Swap หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ Hot Swap หน่อยครับ

ช่วยแนะนำ Hot Swap แบบ Multi หรือแบบลูกเดียวก็ได้ครับ (แต่ใจอยากได้แบบ Multiมากกว่า) เอาแบบที่ระบายความร้อนดีๆหน่อยอะครับที่ผมสนใจอยู่ตอนนี้เป็นของ Lian-Li รุ่น EX-H33 อยากทราบว่ารุ่นนี้ระบายความร้อนดีหรือป่าวครับ คือจะเอามาใช้กับเครื่องที่บ้านอะครับ เลยต้องดูที่เรื่องระบายความร้อนมากหน่อย เพราะผมต้องถอดเข้าถอดออก HDD ย้ายไปใช้อีกที่นึงบ่อยๆ จะใช้เป็น External ก็ไม่อยากหิ้วสาย Adapter ไปๆมาๆ แล้วก็เห็นราคามันเท่าๆกัน

ปล.ขอบคุณครับ
    Last edited by vincent15; 21 May 2009, 21:10:05.

ไม่เห็นมีไครตอบเลยล่ะครับ หรือผมถามผิดหมวด

Comment

ไม่ค่อยมีใครใช้ครับ เลยไม่รู้จะตอบยังไง

Comment

แล้วผมจะหาความรู้ได้จากที่ใดบ้างครับไม่อยากเสียเงินฟรีอะครับ

Comment

มันคืออะไร....

Comment

Rack แบบ mount HDD เข้าออกใช่ป่าวครับ

ไม่เคยใช้เหมือนกัน แต่ของ Lian li เชื่อได้แล้วละครับ

Comment

Originally posted by nbomber View Post
              Rack แบบ mount HDD เข้าออกใช่ป่าวครับ

ไม่เคยใช้เหมือนกัน แต่ของ Lian li เชื่อได้แล้วละครับ

ขอบคุณครับ แต่ขอดันอีกนิดนะครับ

Comment

ใช้อยู่ครับ ยี่ห้ออะไรจำไม่ได้แล้ว ซื้อที่ Jedi

Comment

Working...
                X