Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคสแบบไม่มีPSU ตอนนี้ราคาประมาณเท่าไหร่อะ เอาพอใช้ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคสแบบไม่มีPSU ตอนนี้ราคาประมาณเท่าไหร่อะ เอาพอใช้ได้

คือ อยากจะเปลี่ยนเคส ใหม่อะ เคส เขา มัน ผุพัง แระ -*-

อยากทราบว่า ...

เคสแบบไม่มีPSU ตอนนี้ราคาประมาณเท่าไหร่อะ เอาพอใช้ได้

200-300 ก็มีนะ มือสอง

Comment

เคสบ้านหรือว่าเคสใหญ่ๆ พวก Medium Tower

ถ้าเคสบ้านๆ ส่วนใหญ่จะแถม psu 450 watt ราคาก็มีตั้งแต่ 600-1500

หรือถ้าเป็นพวก Medium ก็ 1500-10000บาทเลยก็มีครับ แต่เคสพวกนี้ไม่แถม PSU อยู่แล้วครับ

แต่ถ้าเอาเคสบ้านๆเปล่าๆไม่เอา psu ในบอร์ดนี้ก็ขายกันครับ 300 400 บ้าง แล้วแต่เจ้าที่ขายครับ

Comment

Cooler Master Elite 330-334 ราคาแถว 1200 บาทครับ
        อุณภูมิดีพอๆกับ Case ตัวละ 3000 เลยแต่ตัวนี้ใส่พัดลมหน้าหลัง 12cm เองนะครับ
        พวก Case ราคา 3000 ใส่พัดลม 5 ตัวแต่อุณภูมิก็เย็นไม่ต่างกับตัวนี้มากเท่าไรเลยจริงๆ

Comment

เคสบ้านๆ ก็ 3-5 ร้อยยังมีเลยครับ เคสเปล่าๆนะ
          เคสมีแบรนด์หน่อย ต่างกันที่ วัสดุ ความปราณีต ดีไซน์ มีตั้งแต่ 1000 ถึง10000+ เลยทีเดียว

Comment

Working...
          X