Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมเวลาเล่นเกมอยู่ พอกด Alt+Tab แล้วขึ้นจอฟ้าคะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมเวลาเล่นเกมอยู่ พอกด Alt+Tab แล้วขึ้นจอฟ้าคะ

เล่นเกมอยู่จะกด Alt+Tab สลับมาที่หน้า Desktop แล้วชอบขึ้นจอฟ้า ประมาณว่าอะไรเออเรอร์
    ไม่เป็นทุกครั้งค่ะ แต่ก็เป็นบ่อยเหมือนกัน ต้องรีคอม กลัวมันจะเสื่อมเข้าสักวันอะค่ะ
    แต่ปกติเล่นคอมอีกเครื่องก่อนหน้านี้ ไม่เคยเป็นแบบนี้นะคะ
    แต่เครื่องนี้รู้สึกจะเป็นบ่อยมาก
    ทราบมั้ยคะว่ามันเกิดจากอะไร

ลองอัพหรือดาวน์เวอร์ชั่นของไดรเวอร์การ์ดจอ(หมายถึงอย่าใช้เวอร์ชั่นเดิมต่อ)

Comment

ลงวินโดว์ใหม่ครับ

Comment

Working...
      X