Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมอยากจะเปลี่ยน CPU ใส่คอล์ 2 ได้ไหม?? มีรูป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมอยากจะเปลี่ยน CPU ใส่คอล์ 2 ได้ไหม?? มีรูป

เป็รรูปcpuตัวที่ใส่อยู่และ เมนล์ บอร์ด เขียนถูกป่าวไม่รู้

ราคาเท่าไรมีงบ3000

หรือราคา+ เพิ่มอีกเท่าไรวานปรบอกทีคับ

คืนยังอ่อนประสบณ์การณ์นะคับ

เน้นเล่นเกมส์ (ตอนนี้กำลังจะเล่น WoW อยู่ อิอิอิ)

ทำงานกราฟริก บ้างบางเวลา
    Attached Files
    Last edited by npteam01; 22 May 2009, 06:55:41.

http://www.asrock.com/mb/cpu.asp?Mod...7%20R2.0&s=775

Comment

อยากใส่ คอร์ ทูแต่ไม่รู้จะใส่รุ่นอะไรเรียนผู้รู้ช่วยบอกให้ที่ว่า
      ใส่รุ่นไหนได้ช่วยแนะนำทีคับ ตัวเครื่องใส่ แรม 2G
      การ์ดจอ 512 Geforce8400 GS

Comment

ใส่ได้ครับ flash bios ตัวล่าสุด

Comment

แป๋ว คือใส่ได้แล้วบอกทีใส่รุ่นไหนยังไง

ราคาเท่าไรมีงบ3000

หรือราคา+ เพิ่มอีกเท่าไรวานปรบอกทีคับ

คืนยังอ่อนประสบณ์การณ์นะคับ

ยังไม่โปร

Comment

ก็เข้าไปดูที่ลิ้งของท่าน TWK ดิคับมันบอก CPU Support List หมดเลย รู้สึกตัวนี้จะใส่พวก E8200 - E8500 ได้นะ

Comment

Working...
            X