Announcement

Collapse
No announcement yet.

cpu ผมมันเอ๋อรึป่าวคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cpu ผมมันเอ๋อรึป่าวคับ

จากผม คือมันไม่ขึ่น รายละเอียดเกี่ยวกับ cpu เลยอะคับ มันเป็นไรป่าวคับ
    แต่เปิดใน cpuz ก็เห็นปกติคับ งงมากเลย

เป็นที่วินโดว์ครับ ลองหาตัวอื่นมาลง

Comment

Originally posted by vibe View Post
      เป็นที่วินโดว์ครับ ลองหาตัวอื่นมาลง
      ผมใช้ตัวนี้มานานแล้วนะคับ แล้วเพิ่งมาเป็นอะคับ ใช้มานานมากแล้วอยู่ดีๆก็หายไป
      os ตัวนี้เป็นตัวเดิมๆด้วยคับ ไม่ได้ปรับแต่งอะไร

Comment

cpu รุ่นอะไรหรอครับ

Comment

Originally posted by minipop View Post
          cpu รุ่นอะไรหรอครับ
          amdx2 6000+ คับ

Comment

ลองลงวินโด้ใหม่ดูฮะ

Comment

อย่าไปมองมันสิ

Comment

Originally posted by dimensions View Post
                อย่าไปมองมันสิ
                นั้นนะสินะคับ

Comment

ถ้าใช้ได้ตามปกติ ก็ไม่เปงไรครับ ใช้ไปเหอะ

Comment

วันนี้มีอาการมาซะแล้วคับ ผมเล่น dota อยู่ดีๆ ก็ค้างเข้าจังหวะภาพลายแบบ หน้าแรก ที่โช แต่คราวนี้ มันค้างเป็น จอ ดำ เป็น อาการค้างๆอะคับ กด alt+tap มะนก็กระพริมให้เห็นเกมแปบนึงแล้วก็ค้างจอดำอีก เป็น แบบนี้ อยู่ 1-3นาทีอะคับ ถึงจะออกจากตัวเกมได้ แล้วพอปิดเกมมันก็จะช้า มันค้าง ไป 10-20 วิ ไปเรื่อยๆ เป็นแบบนี้ ทำไรไม่ได้เลย พอผมจะอลงเทศ การ์จอ ก็ขึ่นแบบนี้

จะเทส 3dmark06 ซะหน่อย

Comment

อาจจะโดนไวรัสครับ ลองลงวินโดว์ใหม่ดูครับ

Comment

Originally posted by vibe View Post
                        อาจจะโดนไวรัสครับ ลองลงวินโดว์ใหม่ดูครับ
                        หรอคับ แล้วไวรัส ทุกตัวเนี่ยมันทำให้ คอมเราทำงาน 100% ทุกตัวป่าวคับ
                        ป.ล. ผมใช้ kis อยู่อะคับ

Comment

แล้วแต่ครับว่าเป็นไวรัสชนิดใหน บางตัวเข้ามาทำให้คอมเราทำงาน 100% ตลอด แต่บางตัวเข้ามาก็ไม่ได้ทำอะไรก็มี

Comment

แล้วแต่ครับว่าเป็นไวรัสชนิดใหน บางตัวเข้ามาทำให้คอมเราทำงาน 100% ตลอด แต่บางตัวเข้ามาก็ไม่ได้ทำอะไรก็มี
                            อืมยังงี่นี่เอง ขอบคุณคับ แค่ลงวินโดใหม่นี่สิคิดหนักเลย กะว่าจะรอลง win7 ทีเดียว เพราะข้อมูลเยอะมากแถมเล่นเกมค้างไว้อีกตั้งหลายเกม เฮ้อเซง
                            ป.ล. นอกจากลงวินโดใหม่ พอมีวิธีแก้ขัดป่าวคับ

Comment

ผมว่า OS อะเอ๋อคับ
                              ลงใหม่เถอะคับเพื่อความแน่นอนของ OS

Comment

Working...
                              X