Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับ ACER 4315 เรื่องการ์ดแลน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับ ACER 4315 เรื่องการ์ดแลน

พอดีการ์ดแลน NOTEBOOK ผมมันเสีย รุ่น 4315 น่ะครับ แต่ WLAN หรือ ไวเลส ใช้ได้ปกตินะครับ แค่ LAN ไม่ได้มันเสีย ไม่ทราบว่ามันมี การ์ดแลน แบบ USB ขายไม่ครับ เอาแบบไม่มีไวเลส นะ เอาแบบ แลนต่อกับสาย แลน RJ-45 ได้ก็พอ มันจะมีไหมครับ LAN แบบ USB ที่ใช้กับ NOTEBOOK 4315 นี้น่ะครับ

รบกวนตอบปัญหานี้ทีนะครับ
    ขอบคุณมากครับ

แนะนำรุ่นและก็ราคา ด้วยนะครับ ขอบอกไม่แพงมากมาย แค่แลนเฉยๆ ไม่เอา ไวเลสแลน แลนที่ใช้กับ RJ-45 อย่างเดียวพอ แบบ SUB นะครับ

Comment

แนะนำรุ่นและก็ราคา ด้วยนะครับ ขอแบบไม่แพงมากมาย แค่แลนเฉยๆ ไม่เอา ไวเลสแลน แลนที่ใช้กับ RJ-45 อย่างเดียวพอ แบบ USB นะครับ

Comment

Working...
      X