Announcement

Collapse
No announcement yet.

720BEคล็อกเพิ่มตัวคูณอย่างเดียวซิ่งค์เดิมๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 720BEคล็อกเพิ่มตัวคูณอย่างเดียวซิ่งค์เดิมๆ

สวัสดีครับ
    ผมใช้720BE/Mainboard Asus M3A78-CM
    ถ้าจะคล็อกเพิ่มตัวคูณอย่างเดียวได้ประมาณเท่าไรครับ
    ซิงค์เดิมๆ หรือ จะปรับเพิ่มที่จุดอื่นได้ยังไงบ้างครับ
    ขอคำแนะนำด้วยครับ เพิ่งจะหัดคล็อกครั้งแรกยังไม่กล้า
    ปรับอะไรมาก
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

เอาบัสcpuคูณกับตัวคูณสิครับ แล้วจะได้ค่าที่cpuวิ่งออกมาครับ

Comment

ไม่ลองลากบัสซักหน่อยเหรอครับ? 250 x 15 น่าสนใจดีนะครับ

Comment

ตามrepบนครับ

Comment

ถ้าลากบัสแล้วต้องเพิ่มไฟตรงไหนบ้างมั้ยครับ

Comment

ตัวนี้ NB จะลดไม่ได้น่ะครับ ทำให้ nb วิ่ง 2500 เสถียรหรือไม่ลองดูครับ

Comment

Originally posted by blueforce View Post
              ไม่ลองลากบัสซักหน่อยเหรอครับ? 250 x 15 น่าสนใจดีนะครับ
              ผมเคยลองได้แค่230*16ลากไป235แล้วเอ๋อเลยเข้าเกมส์ละจอฟ้า
              แต่บอร์ดm2n68กะแรมคิงตั้น

Comment

ผม ecs black คัวธรรมา ปรับได้ 3.6 เต็มที่ซิงค์เดิม

Comment

ลองเล่นแรมที่บัส1000มั่งเอามาให้ดูครับวิจารทีเน้อพอดีแฟลชไบออสเป็นเวอร์ชั่นF2มาอ่าครับ

Comment

Working...
                  X