Announcement

Collapse
No announcement yet.

สายแปลง 8 พินการ์ดจอ หาซื้อได้ที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สายแปลง 8 พินการ์ดจอ หาซื้อได้ที่ไหนครับ

สายแปลง 8 พินการ์ดจอ หาซื้อได้ที่ไหนครับ หรือผมใน 6พินการ์ดจะเป็นอะไรไหมครับ 3870x2

8 พินหายากครับ ส่วนใหญ่จะมากับการ์ดจอ กับ PSU 80+ ผมว่า6พินก็ใช้ได้นะครับ เอาดันแปลงเอามันก็แค่การขนานสายไฟ

Comment

Originally posted by OTARO View Post
      8 พินหายากครับ ส่วนใหญ่จะมากับการ์ดจอ กับ PSU 80+ ผมว่า6พินก็ใช้ได้นะครับ เอาดันแปลงเอามันก็แค่การขนานสายไฟ
      ทำยังไงครับสอนหน่อย

Comment

Working...
      X