Announcement

Collapse
No announcement yet.

ว่าด้วยพัดลมการ์ดจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ว่าด้วยพัดลมการ์ดจอ

พัดลมการ์ดจอจำเป็นไหมถ้าไม่ OC

Originally posted by jeloly25 View Post
    พัดลมการ์ดจอจำเป็นไหมถ้าไม่ OC
    งง ถามยาวๆ ดิ ไม่เข้าใจ

Comment

ผมจะซื้อ พัดลม การ์ดจออะครับ เอาไว้ใต้การ์ดจอเลย ช่วยเป่าความร้อนออก พัดลมเปนแบบมีสีอะ จำเป็นไหมครับ เหรอว่า ไม่จำเป็น

Comment

ต้องดูครับว่าการ์ดจอเราร้อนไปหรือป่าว ถ้าร้อนจนเกินไปก็ซื้อมาติดก็ดีครับแต่ถ้าไม่ร้อนก็ไม่จำเป็นครับ

Comment

อยากติดก็ติดเลยท่าน อาจไม่ช่วยให้เย็นขึ้นเพราะต้องดู sing+ทางลมด้วย เพราะถ้าติดเอาไว้ใต้การ์ดจอ พัดลมมันก็ไม่ได้ดูลมเย็นจากที่ไหนมาเป่ามันก็ดูดลมในเคสนั้นแหละมาเป่า ถ้าอุณภูมิในเคสร้อน มันก็ดูดลมร้อนมาเป่า สู้ดูดลมเย็นจากข้างเคสมาเป่าไม่ได้หรอกครับ *0*

Comment

Working...
          X