Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมเลือกทีคร๊าบบบ>< ระหว่างE8400 กับ Q6600 เห็นราคามันไม่ต่างช่วยทีครับๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

3 ไม่น่ามีปัญหาครับ ขึ้นมานิดเดียว

Comment

งั้นผมใช้แค่ซิลิโคลนก็พอใช่ไหมครับ..ไม่ต้องเปลี่ยนซิงค์ใช่ไหม...

Comment

ซิ้งเดิมๆ ชิวๆ

Comment

ซิ้งที่บริษัทให้มากับ Cpu ทุกรุ่นจะสามารถใช้งานได้ตามมาตรฐานโดยที่ไม่ต้องเปลี่ยน แต่หากใช้งานมากกว่าที่กำหนดไว้(OC) ต้องเปลี่ยนซิ้งครับเพื่อการระบายความร้อนที่ดีกว่า

Comment

Q6600มันออกมานานแล้วไง ร้อนกว่า OCได้บัสน้อยกว่าE8400
            เลยทำให้หลายๆคนรู้สึกว่ามันOCไม่ไกล จาไปแรงสู่E8400 บัส533x... 600x... 500X8 500X9 ได้ยังไง จิงไหม
            Last edited by songpol_oot; 23 May 2009, 16:31:19.

Comment

Originally posted by Sorlass View Post
              OKครับ...

ขอบคุณพี่ๆมากนะครับ...

ผมเลือกได้ละ...Q6600ดีกว่า ((ผมหาซื้อได้วันนี้พอดีเลย))
              ผมเอาไปOC มันคงสูสีกับQ9550ใช่ไหมครับ...ก็คงดีกว่าE8400ซักหน่อยละหน่า...

4หัวหนิหว่า...
              (พูดถึงการ OC นะครับ)ลองลาก Q6600 4.0Ghz เทส PI 32M ให้ชมหน่อยครับอยากเห็นว่าสูสีจริงมั้ย อิอิ

Comment

WoW !!!

Comment

Working...
                X