Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมผมเล่น Sims 3 แล้วมันเพิ่ม Speed ของเกมไม่ได้หว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 5-zigen View Post
    ผมก็จากคอสโม่นะ -*-
    แต่ผมเล่นแล้วช้า ซะงั้น

ไปดูในเว็บเมืองนอกเค้าก็บอกว่าช้ากว่าซิม 2 มาก

อาการผมก็เหมือนๆเค้าเลย ยังไม่มีวิธีแก้ คงต้องรอ Patch

Comment

http://www.gamespot.com/pc/strategy/...=936498&page=0

ปัญหาเหมือนผมเลย

Comment

ตกลงว่า เกมส์นี้และ ณ ตอนนี้ เป็นตัวเต็มจริงๆใช่มั้ยครับ หรือว่าหลุดมา

ปล.แต่ที่เว็บโจรสลัดก็มีมาแล้วเหมือนกัน ของ reloaded ด้วย

Comment

การ์ดจอไรอะ

ผมลองเล่นกับการ์ดจอAGP

แล้วเป็นอะ - -

Comment

การ์ดจอ AGP ครับ

แต่ใน Notebook ก็เป็นนะ

อีกอย่าง อ่านๆมาในเว็บ ตปท. เค้าบอกว่าเครืองแรงโคต ร แต่ช้าเหมือนกันอ่ะ -*-

Comment

Working...
            X