Announcement

Collapse
No announcement yet.

End of Semester[ก่อนเปิด ขอบ้าก่อน]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• End of Semester[ก่อนเปิด ขอบ้าก่อน]

จะเข้าโชว์ลาว เดียว ไม่เข้ากฏเขา ไม่เอาดีกว่า
    สวัสดีครับ คุณครู เห้ย ทุกคน วันนี้ เราจะมานำเสนอ คอมเก่า เอามาดำ
    เรื่องมีอยู่ว่า พอย้ายโรงเรียนแล้ว ก็เกิดอาการ ว่างจัด จะเล่นคอมทั้งวันก็ใช่ที่ เพราะฉะนั้น ลุยโลด เรื่องของเรื่องมีอยู่ว่า คอมP4 ที่น่าสงสาร ถูก ร้านใดร้านหนึ่งใน Tukcom Sriracha ว่ามัน เจ้งกระบ้ง แล้วให้เราขายบอดให้เขาไปT T ด้วยความที่ว่า งก ซน บ้า มองตาพ่อ แล้วรู้ใจว่าไม่ขาย ซะใจ ช่างคนนั้นจริงๆ 555+
    เอาล่ะเจอเคสเก่าๆ เอามาทำ ที่นอนสุดท้ายให้แก่p4ที่รัก มาต่อไฟ แปบๆ เห้ยติด เลยไปซื้อHDD PUS มาลงวินโดดู โอแม่จ้าว มันใช้ได้ครับ ลื่น ด้วย ตอนนี้เลยงอลไม่เคยซ้อของร้านนั้นอีกเลย^^ ด้วยความที่ว่า เห็นคนเข้าทำแล้ว สวย เลยทำมั้งก่อนทำ เจ้าเคส ของP3

อยู่มาวันหนึ่ง พ่อแม่ก็ลากไป HomePro ชวนไปดูห้องน้ำบ้านใหม่ ประกดว่าเราไปดูแต่สี จะเลือกสีก็ใช่ที่ตาบอดสีที่แม่ให้มาT T ก็ได้มา แต่สี ดำ....... แต่ก่อนสภาพมันเป็นงี้น่ะครับ ไอ้กล่องเหล็กนั้นมาจากPUS แต่ไปซ้ำ ก่ะของ ลุง เลยขอไม่เอาออกมาดีกว่า

อุปกรที่จะให้ขาย
    อุปกรที่บอกว่าเสีย

อันนี้แทรกน่ะครับ แต่ก่อนไปทำก่ะซิ้งMotherboard แต่มันเย็นอยู่แล้วก็เลยดึงออก
    ไปทำอย่างนี้้....

อลังการแต่ไม่มีไรดีขึ้น
    เอาล่ะิ่เปิดงาน....

รกแท้ๆT T แต่เย็นสบายครับ ...

มีตระกร้อไว้ครอบปากผมด้วยเห้ยไม่ใช่คราฟ.....

แค่กๆ เหม็นเอาเรื่องแฮะ

มันมาแล้ว เบอ...

ชอบรูปนี้จัง

เก็บสายเหนื่อยกว่าพ่นสีอีกT T

Ass....

แอบดู....

เทสๆ... (แม่บอกว่าจัดในคอมแร้วจัดนอกคอมด้วยสิ บอกตามตรงครับเข่าอ่อน)

สายแพเป็นอะไรที่เก็บยากมาก ก่ะเอาคัตเตอร์ กรีดแล้วเนี่ย

ฝันเห็นงู

หน่วยกู้ภัยแก่ HDD

บรรยายม่ะถูกแล้ว...

เอาไปลากเล่นๆ ดิ ว้าว 800MHz ส่่วนคอ Video card สุดเก็ด ร้อนดับจิตอีกเช่นเคย....

อันนี้ที่เก็บรูปคราฟฟ.... http://picasaweb.google.co.th/pluanant/P4BlackEdition#
    สุดท้ายก็ขอขอบคุณทุกท่านที่รับชม เราได้ถึงที่หมายโดยปลอดภัยแล้วกรุนาเก็บทรัพย์สินของท่าน และ เตรียมตัวออกสู่โลก แห่งความเป็นจริงนบัด นี้ างกับตันรู้สึกยินดี ที่มอบ ความไร้สาระ เห้ย... แน่ อาจ พร่ามมากไป ดูแต่รูปก็ดีใจแล้วครับ ขอให้ท่านกลับที่นอน โดยสวัสดิภาพ ขอให้เซบ OCZ หาย ไปและครับบาย.....

แรม Hyper X รุ่นเก่าหรอ 555+

eXtreme LaO อิอิ

Comment

สุดๆไปเลย เอิ้กส์ๆ ช่องเล็กๆเอาพัดลมเล็กๆมาใส่อีกตัวดูเท่ไปอีกแบบนะครับ

Comment

ไอเดียร์ดี อิอิ

Comment

แรม Hyper X รุ่นเก่าหรอ 555+

eXtreme LaO อิอิ
          เก่าแต่ เก๋าครับ^^

สุดๆไปเลย เอิ้กส์ๆ ช่องเล็กๆเอาพัดลมเล็กๆมาใส่อีกตัวดูเท่ไปอีกแบบนะครับ
          กลัวบาดมือมากครับ
          ไอเดียร์ดี อิอิ
          ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by pluanant View Post

กลัวบาดมือมากครับ
            อิอิ เอาตะแกรงใส่ก็ไม่บาดมือแล้วครับ

Comment

...

Originally posted by Dej_SAVAGE View Post
              อิอิ เอาตะแกรงใส่ก็ไม่บาดมือแล้วครับ
              จริงด้วย เดียวอมรน่าจะมีน่ะ9CM จะหาได้ไหมT T

Comment

ไม่พลาดมาดูด้วยคน อิอิ

ดำดีดำดูดดดดดดดดด

Comment

สวยนะครับนี่ หุหุ ชอบซิงค์แรมท่านจัง เอามาจากPSU เหรอครับ?

Comment

ดำดีดูเด่น โดด เด้ด ดึ้ง ดัง ครับ....

Comment

ว้าว !! ทักษะการเก็บสายพัฒนาไปเยอะแฮะ พลุ

คราวหน้ามาบ้านเราอย่าลืมเอาสายต่อพัดลมมาด้วยนะ อย่าเผลอลืมเอากลับบ้านอีกละ

ปล.คราวหน้าอย่าลืมเอาสายต่อพัดลมมานะ ไม่เอามา ตาย!! อุ้ยล้อเล่นๆ >..<"

Comment

[QUOTE]สวยนะครับนี่ หุหุ ชอบซิงค์แรมท่านจัง เอามาจากPSU เหรอครับ?/QUOTE]

ถูก ต้องน่ะคราฟ..... เก่งจัง

ว้าว !! ทักษะการเก็บสายพัฒนาไปเยอะแฮะ พลุ

คราวหน้ามาบ้านเราอย่าลืมเอาสายต่อพัดลมมาด้วยนะ อย่าเผลอลืมเอากลับบ้านอีกละ

ปล.คราวหน้าอย่าลืมเอาสายต่อพัดลมมานะ ไม่เอามา ตาย!! อุ้ยล้อเล่นๆ >..<"

Comment

....

Comment

Originally posted by pluanant View Post
                            จริงด้วย เดียวอมรน่าจะมีน่ะ9CM จะหาได้ไหมT T
                            หาไม่ได้ก็ทำเองเลยครับ

Comment

หาไม่ได้ก็ทำเองเลยครับ
                              ขอมาเดียวจัดไปครับ ตอนนี้ขอฟิตสอบร.ด. ก่อน ไม่อยากเกน ทหาร (หน้าอย่างผมไปเกนทหารก็กระไรอยุ่น่ะ)
                              เจอไม้ตียุ้งเสียๆ เลยเอามาย่ำและ แต่ทำไปทำมาขี้เกรียจ เดียวก่อนเปิดอีก3วัน จะลุยอีกที

Comment

Working...
                              X