Announcement

Collapse
No announcement yet.

คิดว่า4770 น่าจะมาวันไหนลองช่วยๆกันนึกหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คิดว่า4770 น่าจะมาวันไหนลองช่วยๆกันนึกหน่อย

เพราะว่าถ้ามาช้า เงินมันจะเปลี่ยนไปเป็นอย่างอื่นแล้วครับ คิดว่าอดใจอีก1อาทิตย์ของน่าจะมาหรือยังครับ

1-6-52

Comment

ตามนั้น

Comment

วันที่ 27 พ.ค. สายๆ
        พอ 27เที่ยงของหมด
        เพราะเอามาไม่กี่ตัวอะ

Comment

แบบเหลือๆให้ต่างจังหวัด ไม่มีเลยหรอครับ - -a

Comment

กะว่าอ่านเกมส์ ขาดขาย 9800gtx+ สอย 4770 แต่ที่ไหนได้ เดียวจะไม่มีการ์ดให้เล่นซักตัวเงินหมดก่อน
            ปล ไม่ได้หมายความว่า 9800 ดีกว่า4770 นะครับเดียวจะเข้าใจผิด รู้สึกว่าผมชอบ ati ครับ เพราะว่าจะหามือสอง 4870 หาไม่ได้ไม่มีใครมาขาย ระหว่างรอ เงินลด เลยคิดว่า ไปเล่น 4850 ก็หาไม่ได้อีก ตังค์ก็ลดไปอีก เลยคิดว่าไหนก็ไหนๆ 4770ก็ยังดี แต่ถ้าช้ากว่านี้ คง ต้องได้เล่นตัวเก่า 4670 หรืออาจต้องไปเล่นออนบอร์ด 555555

Comment

ใจเย็นๆๆครับพี่น้อง เดี๋ยวของก็มาพร้อมกับราคาที่สูงขึ้น อิอิ (สูงจนรับไม่ได้)

Comment

ใจร่มๆ

Comment

ผมไปดูของ ตั้งแต่10โมงเช้า สรุปไม่มีซักร้านเลย

พอไปถามบอกต้องสั่ง พอสั่งรอ5โมงกว่าจะได้

ปล.เหตุการณ์นี้เกิดขึ้นเมื่อตอนที่4770 เข้ามาไม่ถึงอาทิตย์ แต่ตอนนี้คงหายากกว่าเดิม

Comment

ราคาที่สูงในปัจจุบันนี้เนื่องจากของไม่มีครับ บางร้านจึงโก่งราคาได้ แต่เมื่อไรที่สินค้าเข้าสู่ตลาดปกติราคาก็ปกติครับ
                    sapphire = 3490
                    Power Col. = 3850
                    XFX = 3990

วันพุธที่ 27 พ.ค. ที่ร้าน bananait เซียร์จะเข้ามาน่ะครับ ทั้งสามร้าน แต่ร้านที่อยู่ชั้นสองเห็นบอกว่ามีออร์เดอร์อยู่ 8 ตัว แต่ของเข้า 15 ตัว

Comment

อยากได้หรอ โทรเข้าหา เซลล์ ซินเนค หรือ Dcom เลยคับ คุณได้แน่นอน บ.ผมสั่งมาใช้กันขำๆ 3-4ตัว เซลล์วิ่งรถมาให้ถึงโต๊ะทำงานเลย

Comment

ตามนั้น

Comment

แอดไวด์ มาแล้วคับ 512MB PCIe ATi 4770 DUAL (DDR3,TD) XFX 3830 บาท -*-ทำไมมันเขียน DDR3 อะงง

ปล..ไม่มีรูป+รายละเอียดอีกเหอะ ใครว่างก็โทรไปถามทีนะคับ limit ผมถึงสิ้นเดือนนี้ไม่ได้ก็เอา 9800GT และ

Comment

ว่าแต่ซิงค์ที่จะออกมานี้เหมือนเดิมรึป่าวครับ หรือจะเป้นแบบในรูปตอนแรก

Comment

กระแสยังแรง ราคาก็คงจะแรงกันต่อไป

Comment

Working...
                              X