Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นเกมส์ ran online อยู่มันก็ขึ้นตัวนี้มาครับแล้วเน็ตก็ใช้ไม่ได้เลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นเกมส์ ran online อยู่มันก็ขึ้นตัวนี้มาครับแล้วเน็ตก็ใช้ไม่ได้เลย

เป้นมาหลายครั้งแล้วครับ แต่บางวันก็ไม่เป้นเลย พอตัวนี้โชว์ขึ้นมากด close ให้มันหายไปเน็ตก้จะใช้ไม่ได้เลยอ่ะครับพอจะกดรูปที่เเสดงสถานะต่ออินเคอร์เน็ตที่มุมล่างขวามือเพื่อให้มัน Disconnect มันก็กดไม่ได้อ่ะครับ ต้องรีสตาร์ตเครื่องอย่างเดียวเลยครับ ใครรู้ช่วยบอกทีครับ

กำเลยรูปเล็กอันนี้ป้ายที่มันโชว์อ่ะครับ(ขยายแล้ว)

Comment

ถามหน่อยว่า route ของท่านใช้แบบ USB หรือว่า แบบแลนคับ ถ้าเป็น USB ลองลงวินใหม่ ถ้าเป็นอีกผมว่า route อาจจะเสีย ลองมาเปลี่ยนเป็นแบบแลนดูว่ายังขึ้นไหม

Comment

อืม route มันคืออะไรอะครับ ผมไม้รู้จริงๆ แต่ถ้าหมายถึงการเชื่อมต่ออินเตอร์เน็ตล่ะก็ ผมใช้ โมเด็มธรรมดาครับ 56K เสียบที่ PCI SLOT นี่ก็ว่าจะลองลงวินโดว์ใหม่ดูเหมือนกัน

Comment

DEX

GMหมัด+7ผมหายมันแลคครับผม

Comment

Working...
          X