Announcement

Collapse
No announcement yet.

ด่านนี้ผ่านยังไงครับModern Warfare

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ด่านนี้ผ่านยังไงครับModern Warfare

ตามหัวข้อกระทู้เลยครับ
    เล่นมา2วันละยังไปไม่ถูกเลยอ่ะครับ
    ท่านเซียนเกมส์ทั้งช่วยแนะนำทีรับ
    ขอบคุณครับ
    [IMG][/IMG]
    Last edited by jakkapong0; 23 May 2009, 11:42:02.

ด่านตามล่าลูกชายไอ่ตัวบอสปะคับ
    Last edited by Comma; 23 May 2009, 12:34:07.

Comment

วิ่งเข้าซอย ด้านซ้ายครับ ไม่ต้องวิ่งตามมัน

Comment

วิ่งไปด้านซ้ายไปตามซอยเรื่อยๆคับ

ตามมันไปจนเข้าไปในตึกขึ้นไปบน

ด่านฟ้าแล้วกระโดดโหย้งใส่มันคับ

จากนั้นมันก็ยิงตัวเองจบคับ

Comment

Originally posted by Comma View Post
          ด่านตามล่าลูกชายไอ่ตัวบอสปะคับ

ใช่แล้วครับ

Comment

Originally posted by james_en_kku View Post
            วิ่งไปด้านซ้ายไปตามซอยเรื่อยๆคับ

ตามมันไปจนเข้าไปในตึกขึ้นไปบน

ด่านฟ้าแล้วกระโดดโหย้งใส่มันคับ

จากนั้นมันก็ยิงตัวเองจบคับ
            เอ้า ไปเล่าตอนจบซะทำไม คนเขายังไม่ได้เล่นเซงหมดดิ เหอๆ

Comment

Originally posted by Admiralce View Post
              เอ้า ไปเล่าตอนจบซะทำไม คนเขายังไม่ได้เล่นเซงหมดดิ เหอๆ
              อิอิอิ..ซะังั้นนะครับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านที่มาช่วยแนะนำครับ
                (เดี๋ยวคืนนี้จะกลับไปเตะก้นมัน เล่นเอางงซะ2วัน)

Comment

ผมเล่นจบไปนานและ อยากลองดูอีกรอบจัง แต่หาแผ่นไม่ได้เลย แค่มีไฟล์ทอรแรท มาแบ่งผมบ้างจิ อิอิ

Comment

Working...
                  X