Announcement

Collapse
No announcement yet.

คิดยังไงกับ เกมส์ X-Men

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คิดยังไงกับ เกมส์ X-Men

สำหรับผม ว่าสนุกดี เหมือนเกมส์ เก่าๆ ที่เคยเล่น ภาพ ไม่ได้อลังการงานสร้าง ไม่สมจริงเท่าไร่ แต่ สวย เล่นง่าย ฟันแหลก

ข้อดีก็คือ
    เล่นง่าย ควบคุมง่าย ฆ่าง่ายดี
    ข้อเสีย
    ภาพไม่ค่อยสมจริงสักเท่าไร่

แล้วพี่ๆ เพื่อนๆ ล่ะ คิดว่าไง

ผมมีสเปค นี้เล่นไม่ค่อยได้ช่วยแนะนำที บางครั้งเล่นได้ลื่นดี บางครั้งเข้าเกมก็แฮ้งแล้ว

E8200@3.0Gh
    Ram 800 4.Gb
    P35
    VGA 9800GT
    supply Enermax 460 watt

Comment

แรงกว่าเครื่องผมอีก อ่ะ

spec เครื่องผม
      7750BE
      GA-MA78GM-S2H
      Ram 800 OCZ 4GB
      VGA 9600GT
      ลื่นมากๆ แต่ตัวเกมส์ปรับได้ไม่มาก

Comment

ภาพก็ดีนะครับ บางทีกล้องมันจับไกล้ๆก็เห็นถึงลายละเอียดของผิวหนัง
        เสื้อผ้า กางเกงยีนก็ทำเนียนดี
        เกมส์ก็ยาวดีด้วย ไม่จบไว้จนเกินไป
        การต่อสู้ก็ทำออกมาได้ไม่ขี้เหร่
        คือมีการออกท่าทางเยอะ มีหลายท่าให้กดใช้
        และมีการใช้ท่า counter attack พร้อมมุมกล้องพิเศษด้วย

Comment

ก็ดีนะครับ เล่น น๊อก ล่้ะ
          อิอิ

Comment

Working...
          X