Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 18000 ไม่รวมจอค่ะ ใช้งาน affter affect ตัดต่อ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 18000 ไม่รวมจอค่ะ ใช้งาน affter affect ตัดต่อ

รบกวนหน่อยค่ะ งบ18000 ไม่รวมจอค่ะ ใช้งาน affter affect ตัดต่อ อยากได้แรมซัก4กิ๊กค่ะ การ์ดจอขอราคาไม่แพงค่ะเพราะไม่ค่อยได้เล่นเกม ต้องการใช้ port firewire ด้วยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะทุกท่านที่มาตอบ

Intel Core 2Quad Q9400 =8200
    ASUS P5K-KPL/1600 =2200
    kingston 800MHz 2GB*2 =1640
    Gigabyte GF9400GT 1GB =2100
    WD 6400AAKS 640GB =2300
    DVD LG22x SATA =770
    Case+PSU =1200
    ===================18410฿
    ครับ

Comment

ขอบคุณมากค่ะ ASUS P5K-KPL นี่มี firewire มั้ยค่ะ

Comment

มีสเปกแบบอื่นๆอีกมั้ยค่ะ เผื่อเป็นทางเลือกขอบคุณค่ะ

Comment

ไม่รู้สิ
          firewire จำเป็นต้องใช้หรอ

Comment

จำเป็นค่ะ ต้องการไว้ต่อกับกล้องวีดีโอกับ harddisk ค่ะ

Comment

อ๋อๆ
              รอซักครู่หาข้อมูลก่อนนะครับ

Comment

ดูแล้วนะ

หาดูในกูเกิลนะ

น่าจะมี

แต่ยังไม่แน่ใจนะ

ยังไงก็ลองหาดูแล้วกัน

Comment

ซื้อการ์ด พีซีไอ ฟายวาย มาใส่เลยจ้า หรือ ใม่ก็หาบอร์ดที่มีพอร์ตฟายวาย ตอนนี้ผมเรียน นิเทศน์ ภาพยนตร์ ปี1 ครับ ^ ^

Comment

ไม่มี บอร์ดรุ่นนี้ไม่มีครับ
                    รุ่นใหญ่เท่านั้นถึงจะมีครับ

Comment

ขอบคุณค่ะมีแบบอื่นอีกมั้ยเอ่ยเช่นแบบที่ซีพียูราคาต่ำกว่านี้อ่ะค่ะ

Comment

E7400 ค่ะ

Comment

Working...
                        X