Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรมA-DATAประสิทธิภาพดีมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรมA-DATAประสิทธิภาพดีมั้ยครับ

จะลองเล่นแรมแบรนนี้ดูครับผมมีรูปมาให้ดูด้วยครับ
    จะเปลี่ยนจากG.skill มาลองเล่นA-DATAดูครับ
    ปล.ขอบคุณทุกrepทึ่เข้ามาตอบครับ
    Last edited by nonthanan; 10 Jul 2009, 22:41:24.

สำหรับผม ถ้าเม็ดแรมดี ยี่ห้อไหนก็ไม่เกี่ยง

Comment

จะลองใช้ดูอ่าครับ ไม่ใช่เวลาเราจะไปซื้อเราต้องดูเม็ดแรมอย่างเดียวเลยนี่
      ผมจะรู้ได้ไงอ่าครับว่าเม็ดแรมอะไรที่ดีและขึ้นชื่ออ่าครับ ยกตัวอย่างให้ทีสิครับเผื่อต้องตัดสินใจครับ
      ขอบคุณทุกrepครับ

Comment

Micron D9GMH หรือ D9GKX

Comment

Originally posted by jeabza1 View Post
          มีแค่นี้เหรอครับหรือมีมากกว่านี้ครับ เผื่อเจอนอกเหนือกว่านี้ครับ
          ขอบคุณครับ

Comment

ที่แรงๆในตำนานและปัจจุับันที่พอหาได้ในไทยก็น่าจะประมาณนั้นะคับ

Comment

ดีครับแรมยี่ห้อนี้ เคยใช้แบบบัส 800 แต่ตอนนี้เปลี่ยนเป็น 1066

Comment

ว่าจะมาลองลากเล่นบัส1066ดูอ่าครับตอนนี้ลากแรมตามลายเซ็นไปเล่นที่บัส1000แล้วอ่าครับ

Comment

เห็น A-data ตัว CL4 ก็ตันประมาณ บัส 1000 หน่อยๆ น่าจะพอๆกับ G-skill ตัว CL4

Comment

ถ้ามาใช้งานปกติ ก็ถือว่า ใช้ดีมากละครับ แต่ถ้าจะเอามาดัน ผมว่าเปรี่ยนใจเถอะ

Comment

Originally posted by Error_Pc View Post
                      ถ้ามาใช้งานปกติ ก็ถือว่า ใช้ดีมากละครับ แต่ถ้าจะเอามาดัน ผมว่าเปรี่ยนใจเถอะ
                      มันเป็นยังไงครับท่านที่ว่า เสียใจเถอะ อ่าครับ ผมจะได้คิดว่าคุ้มมั้ยที่จะเปลี่ยนอ่าครับ อีกอย่างผมยังไม่ลองลากG.skill pkผมว่าเกิน1066หรือป่าวครับ วันนี้น่าจะจัดนะครับตอนค่ำๆหน่อยครับ

Comment

ที่ผมเคยลองดูนะครับ ดันบัสสูงๆแล้วมักมีอาการแปลกๆ เทียบกับ G.skill pk ผมว่าพอๆกัน ถ้าจะเอามาเน้นลาก บัสสูงๆราคาไม่แพงมาก แนะนำครูเสียว ครับ

Comment

Originally posted by jeabza1 View Post
                          สมัยนี้ของใหม่ๆยังหาได้อยู่หรือครับ (ยกเว้นมือสอง)

Comment

นั่นสิครับท่านผมยังหาไม่ค่อยเจอเลยครับ

Comment

น่าจะชิพ Elpida

Comment

Working...
                              X