Announcement

Collapse
No announcement yet.

งงครับช่วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งงครับช่วยหน่อยครับ

งงคับ คือเวลาผมเปิด เข้า โฟร์เดอร์ หรือ my com อะคับทำไมเวลาลากกอบไปทางนู้นทางนี้มันถึงเป็นเส้นปะละครับ ผมยากให้เป็นแบบลากแล้วไปทั้งหน้าต่างเลยนะครับ ทุกท่านรู้วิธีเปลี่ยนรึป่าวครับหาไม่เจอเลยครับ

รอผู้รู้คับ

Comment

มาร่วม งง ด้วยครับอ่านแล้ว งงๆ อ่ะ
      ถ้ามีรูปด้วยน่าจะดีนะครับ จะได้เข้าใจง่ายขึ้น

Comment

เป็นเส้นปะ ยังไงเหรอครับ
        ประมาณนี้หรือเปล่าครับ

ลากกรอบหน้าต่างไปมา แล้วมันเลื่อนเป็นคลื่นๆแบบนี้เหรอครับ
        ถ้าอาการนี้คือ อาการที่ยังไม่ได้ลงไดร์เวอร์การ์ดจอครับ

Comment

here i know, the problem is you have to go to set it from this picture

Comment

Comment

Originally posted by kaenlaithai View Post
              ขอบคุนนนนนนนนนนนทุกท่านคับบบบบบบบ

Comment

Working...
              X