Announcement

Collapse
No announcement yet.

รับASUS Xonar DX 7.1 Channels PCI Express Interface Sound Card

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รับASUS Xonar DX 7.1 Channels PCI Express Interface Sound Card

ตัวนี้เสียงเป็นยังไงบ้างครับ เหมาะฟังเพลงดูหนังหรือเล่นเกมส์มากกว่ากัน

ใช้อยู่ครับ ฟังเพลงดีสุดครับใช้foobar+aiso4all สมราคา

ดูหนัง ต่อลำโพงคอม 5.1 เสียงดีครับแต่ เสียงเซอร์ราวเบาไปนิดครับ ต้องปรับแต่งเองครับ

ถ้าต่อเข้าแอมป์ 5.1 ออกลำโพงเครื่องเสียง 5.1 (ใช้อยู่) ปรับดีๆห้องแตกครับ

ผมว่าคุ้มครับตัวนี้ ตอนซื้อมาราคา 2500(ซื้อมา 6 เดือนแล้ว ประกัน 3 ปี)ไม่ขายนะครับเล่าให้ฟัง

Comment

เป็นตัวที่เล่นเกมแล้วมีปัญหาจุกจิก จนผมขายทิ้งไปละครับ ลองดูในบอร์ด asus ได้ มี list เกมที่ปัญหาเยอะเลย

ปัญหาเรื่อง driver น่ะครับ กับเรื่องการจำลอง EAX ของซึ่ง ห่วยเหลือเกิน เสียงเพี้ยน เสียงไม่ครบ เยอะแยะ

ส่วนดูหนัง ฟังเพลง ตัวนี้ ok ครับ

Comment

Originally posted by Kamiyu View Post
        เป็นตัวที่เล่นเกมแล้วมีปัญหาจุกจิก จนผมขายทิ้งไปละครับ ลองดูในบอร์ด asus ได้ มี list เกมที่ปัญหาเยอะเลย

ปัญหาเรื่อง driver น่ะครับ กับเรื่องการจำลอง EAX ของซึ่ง ห่วยเหลือเกิน เสียงเพี้ยน เสียงไม่ครบ เยอะแยะ

ส่วนดูหนัง ฟังเพลง ตัวนี้ ok ครับ
        ครับเจอกับ crysis เสียงปืนเบามาก

Comment

Working...
        X