Announcement

Collapse
No announcement yet.

Maximum Power with x4 9550 By Alexis

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Maximum Power with x4 9550 By Alexis

System :
    Phenom x4 9550
    DFI DK 790FX M2RS
    Crucial Lanfest DDR2 1x2GB
    Validate http://valid.canardpc.com/show_oc.php?id=571820
    Test ณ อุณภูมิห้อง 27-28c. CPU Idel 45 FullLoad 66

ปล. งานนี้ทำขึ้นเพื่อสนองตันหาตัวเองน่ะครับเพราะมันก็ไมไ่ด้ Rockถึงขนาดให้ใช้24/7 หรือมันอาจจะใช้ได้ผมก็คงไม่ใช้อยู่ดี ร้อนตับแตก

ตัดสินใจขายแรมให้ผม 500 แถมโค้ก 1ประป๋อง
    ตัดสินใจเดี่ยวนี้ ให้อีก 1 แพคเลย
    ไปรับถึงที่ นะๆๆ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      ตัดสินใจขายแรมให้ผม 500 แถมโค้ก 1ประป๋อง
      ตัดสินใจเดี่ยวนี้ ให้อีก 1 แพคเลย
      ไปรับถึงที่ นะๆๆ
      ไม่เอาโค้กได้ไหมพี่ เอา 720 มาแลกละกันเด้วผมแถม9550ให้ด้วยเอ้า

Comment

ของแรงครับ.......

Comment

Originally posted by Alexis View Post
          ไม่เอาโค้กได้ไหมพี่ เอา 720 มาแลกละกันเด้วผมแถม9550ให้ด้วยเอ้า
          แผนสูงนะเนี้ย อิอิ

Comment

บัสแรมโหดมาก

Comment

เพื่อนข้าน้อยโหดได้ใจ ^O^

Comment

ว้าวๆ 9550 ลืมไปยังมีรุ่น นี้อยู่ แรงดีคับ

Comment

เฮ้อ แต่ละคน ใจถึงกานจิงๆเล้ย ให้ตายสิ

Comment

สะใจจิงๆคับท่าน

Comment

ป๋า วิกร ฝากบอก แถม เบียร์10ลัง ...เอิ๊กๆ

Comment

ช่วงนี้ของแรงหายากมีตังยังหยิบไม่ได้ตัวแรง
                        ตื้อขอซื้อคนที่มันแรงๆเลยดีกว่าอิอิ ง่ายดี ครับ

เคชใหม่ ครับ แบบว่าไม่สามารถใช้ FULl SPEED ได้เลยครับ มัน HOT เลยมีแค่ 2 ทางเลือก

1 สปีดเดิม ไฟต่ำ
                        2 ไฟเดิม สปีดสูง(เท่าที่ไเดิฟมทำได้)
                        ส่วน ไฟ 1.48 3.6G ตอนนี้หมดสิทธิ์

ตาโอมจะมาเอาไปลองบอกได้นะ อิอิ ตอนนี้ CPU มันอยู่ในช่วงพักร้ิอน

เบียร์ผมก็ไม่กินนะท่าน อิอิ ผมชอบโค๊กดำๆครับ

Comment

เคลสวยดีคับ ลุงวิกร
                          ซิงค์ใหญ่ใส่ไม่ได้เลยสิเนี่้ย
                          แล้วพวกชามข้าวหมาใส่ได้ไหมคับ

Comment

พี่วิกร ผมจะเอาไปลองก็คงไม่ได้มากไปกว่าอิไต๋หรอกพี่ แต่ก็ไม่แน่ เด้วหาวันว่างก่อน รวมตัวอัดกันอีกรอบ555+ แต่รอบนี้ไม่เอา เครมแรมแล้วน่ะ แรมผมเครมนอกอะมันไกล สงสารแรม

Comment

โห เทพๆ

Comment

Working...
                              X