Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครก็ได้ช่วยผมที ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครก็ได้ช่วยผมที ครับ

r6002 floating point support not loaded มันคืออะไรและมีวิธีแก้ยังไงครับ

ไม่ว่าจะลงเกมหรือโปรแกรมอะไรไป จะเข้าได้แค่ครั้งเดียว พอเข้าครั้งที่2 จะขึ้นข้อความ Microsoft visual c++ runtime error R6002 floating point support not loaded ต้องลบเกมหรือโปรแกรมที่ลงไปแล้วลงใหม่จึงจะเข้าได้ (แต่ก็เข้าได้แค่ครั้งแรกเท่านั้น) รบกวนช่วยบอกวิธีแก้ทีครับ ขอบคุณครับ

visual c++ มีปัญหา ไม่สามารถประมวญผลเลขทศนิยม r6002 ได้

ข้อแนะนำคือ ลง Microsoft visual c++ ใหม่ครับ

Comment

Working...
    X